htdao_1204

máy nhà thằng bạn em có cài đóng băng, em có lấy Usb và cut hết dữ liệu vào trong máy nó thế là bây zờ mất sạch giữ liệu. Em chẳng bék cách phục hồi thế nào. Dữ liệu đó hết sức wan trọng. Ai giúp em với, em đang cần gấp..........

doanthehiep85

IT_mant Đóng băng thì chịu rồi

Ukm, đóng băng thì chịu là cái chắc..........Vô phương cứu chữa

luan0701

tốt nhất nhất đem ra những chuyên gia hàng đầu việt nam khắc phục ,chứ phần mền bình thương là pó tay.

Atleigh

Phải chuyên gia hình sự ấy, chuyên phục hồi ổ cứng do tội phạm công nghệ cao phá hỏng

huu_trac

bạn nói rõ xem là muốn phục hồi lấy lại dữ liệu trong USP phải không? USP vừa format lần nào chưa (kể từ lúc cut), mình có thể giúp

Benen

Ặc không biết giúp thế nào chứ chả có cái quái gì là USP cả

Dunixi

potay bạn cut vô máy có đóng băng thì potay luôn không lấy lại được tượng xóa trên USB thì con cứu chứ trên máy đóng băng thì không được rôi

quabongvang

conheodat83 bạn nói rõ xem là muốn phục hồi lấy lại dữ liệu trong USP phải không? USP vừa format lần nào chưa (kể từ lúc cut), mình có thể giúp HIK, CHO TUI HỎI USP LÀ CÁI QUÁI GÌ HẢ TRỜI!!

bó tay luôn

chieuthu79

IT_mant HIK, CHO TUI HỎI USP LÀ CÁI QUÁI GÌ HẢ TRỜI!!

bó tay luôn người ta lộn xin lỗi ,bạn này khó chịu quá

puppy_kimnguu06

hoanglong3 Phục hồi trên USB dc mà. bạn Phần mềm lại cho mình mình sẽ chỉ dẫn có cao thủ giúp bạn rồi kìa ,mình cũng còn gà lém

trongvippro90

IT_mant HIK, CHO TUI HỎI USP LÀ CÁI QUÁI GÌ HẢ TRỜI!!

bó tay luôn USP là USB đó, máy đóng băng thì pó tay rùi may ra trên USB thì còn cứu được nhưng cũng không được 100% được đâu

dinhba_huy

IT_mant Ặc không biết giúp thế nào chứ chả có cái quái gì là USP cả Mày khùng quá! Dữ liệu cut USP qua máy, nếu phục hồi không được ở máy thì phục hồi USP, hiểu chưa đồ ngu

cao_nguyen3272

vohuuthanh người ta lộn xin lỗi ,bạn này khó chịu quá P, B cái nào cũng là Bê, mày là người việt mà bày đặt láo ah!

Wyrttun

chủ đề này bắt đầu nóng đây phải thường xuyên cập nhật mới được

DK_2

conheodat83 P, B cái nào cũng là Bê, mày là người việt mà bày đặt láo ah! anh chàng nóng tính thế,tuổi hợi chứ có phải tuổi cọp đâu ta,xem dùm lại cái tính

meocon_sunrang

nếu bạn mới chỉ cut thui thì đơn giản thui mà .Bạn tìm các phần mềm phục hồi dữ liệu hay trong đĩa Hirren Boot 10 có chế độ khởi động Mini XP. Bạn khởi động windows XP mini rồi chạy công cụ Get Data Back trong windows XP mini để scan ổ cần cứu dữ liệu. Chú ý là không được ghi thêm bất kỳ dữ liệu nào vào ổ USB nữa nha.Nếu bạn thêm dữ liệu mới vào ổ USB, bạn có thể ghi đè lên dữ liệu bị mất và nó sẽ mất mãi mãi.

mr.sun_shock

có rất nhiều cách trên rum nói không biết là bạn ấy vừa thành công chưa?ko thấy bạn này đâu hết

Các chủ đề có liên quan khác