Adwr

Hi hi, chào tất cả các mem VZ, mình là thành viên mới đam mê IT như tất cả người thôi! Hôm nay gửi thắc mắc này hi vọng được trả lời để áp dụng! Chả là mình càu cho máy laptop chị mình AV symantec endpoint 12 nhưng chưa update được! Vòa trang cập nhật của nó tải thì có 2 loại file exe và jdb nhưng không biết cập nhật với file jdb ra sao! Mình cũng tham khảo qua diễn đàn thấy có cách update bằng giải nén nhưng chỉ áp dụng được với các phiên bản cũ thôi! Mình hy vọng có câu trả lời sớm nha!

Hy vọng bạn đừng spam nha và đừng có sử dụng lại cách đây nha!: "....mở symantec lên. ấn và live update, tìm dòng chữ "then manually updating the definitions content on the SEPhần mềm is the next preferred method.

" >>>> tiếp theo là phần của bạn... "
(của mem raybi)

Cách này không áp dụng được với endpoint 12.

Ở bản endpoint này thì update có 3 phần như giao diện:

1. Dữ liệu virus chuẩn

2. Mối nguy hiểm zero day

3. Nguy hiểm mạng

Nếu cập nhật theo file exe thì chỉ là cái 1 thôi chứ 2 vả 3 không có!!!

Hy vọng bạn nào biết update 3 cái offline luôn chỉ giáo cho!!

hen_xui

Vào thấy tin nhắn của bạn . Chắc không giúp được bạn rồi . Mình chưa xài cái này bao giờ. Up a e ai chỉ dẫn bạn ấy nào

phuongdung27487

hiendkn Vào thấy tin nhắn của bạn . Chắc không giúp được bạn rồi . Mình chưa xài cái này bao giờ. Up a e ai chỉ dẫn bạn ấy nào Híc híc! Sao không thấy anh em nào trả lời thế nhỉ!?? Không ai sài thằng này ư? Mình thấy nó cũng tạm mà! bản 12 ra năm 2009 nên có thể nói áp dụng phần cứng của norton 2009. Khá nhẹ!

Các chủ đề có liên quan khác