natalielam06

em có con điện thoại Nokia sài theme trên mạng chán lắm rồi

hôm nay lên google kiếm thì tìm dc cái phần mềm "Carbide.ui Theme Edition 3.4".

nhưng kiếm mãi không dc cái chỉ dẫn . Mà nhì nó loằng ngoằng wa em không hỉu

mog các pro giúp em vs

"có gì em xin phép dc hậu tạ"

Pic_xynh

bạn chép vào thẻ nhớ chạy thử xem sao

phải coi phần mềm nay có hổ trợ cho ĐT bạn không đó

Bạn vào trang web đăng ký 1 tài khoản là có thể tự tạo cho mình 1 bộ thêm ưng ý từ những tấm hình của riêng mình. chúc bạn vui.

hoặc

Các phần mềm chỉ cho phép bạn tạo ra chủ đề của riêng cá nhân của bạn ngay trên điện thoại Nokia S60 của bạn! Tất cả được thực hiện trong một vài phút! Chọn bất kỳ hình ảnh, lựa chọn từ 12 mẫu chủ đề, lưu trữ lên đến 6 chủ đề cá nhân, và mang lại một cái nhìn mới về điện thoại của bạn ngay lập tức. Thay đổi chủ đề vừa không bao giờ được dễ dàng hơn và vui vẻ! Nó thực sự là một phải có cho tất cả điện thoại S60.

Các chức năng mới bao gồm:

6 chủ đề nhiều mẫu, với các biểu tượng ứng dụng cũng có!

Có thể thêm 2 ảnh! Một cho nền màn hình chờ và một cho nền menu

Có thể thay đổi màu sắc văn bản tiêu đề và nội dung. 40 màu sắc khác nhau được cung cấp.

Hỗ trợ 8 ngôn ngữ: Đức, Ý, Pháp, Bồ Đào Nha, Tây Ban Nha, Anh, Trandition Trung Quốc, Tiếng ChineseIt chỉ là dễ dàng!

Bạn đang khoảng 5 phút đi từ chủ đề cá nhân của bạn 1!

Thực hiện theo các bước đơn giản để tạo ra chủ đề của riêng bạn trong vài phút!

1.Chọn 1 trong tổng số 6 khe chủ đề có sẵn. Bạn có thể tiết kiệm lên đến 6 chủ đề cá nhân sử dụng các khe cắm

2.Sau khi bạn chọn một khe cắm, bạn có thể cá nhân hoá chủ đề của bạn ở đây. Bạn có thể chọn mẫu chủ đề, tên chủ đề, hình ảnh nền, nhạc chuông vv.

3. Có 12 mẫu lựa chọn. Mỗi với màu sắc và phong cách văn bản khác nhau.

4. Xem trước giao diện của một mẫu trước khi bạn quyết định.

5. [Tùy chọn] Tên chủ đề của bạn. Nó hỗ trợ bất kỳ đầu vào ngôn ngữ.

6. [Tùy chọn] Chọn 2 ảnh từ điện thoại của bạn, một hình nền nhàn rỗi, một nền menu.

7. [Tùy chọn] Chọn Fade Out / Blur là hiệu ứng nền menu. Vì vậy, bạn có thể đọc trình đơn văn bản dễ dàng hơn.

8 [Tùy chọn] Chọn một tập tin âm nhạc như nhạc chuông của chủ đề.

9 [Tùy chọn] Chọn màu chữ cho tiêu đề và nội dung.

10.Preview kết quả cuối cùng trước khi bạn lưu.

11.When tất cả các thiết lập được thực hiện, bạn có thể lưu các chủ đề.

12.After lưu, chúng tui sẽ nhảy tốt mặc định [Theme] ứng dụng, nơi bạn sẽ tìm thấy bạn mới được tạo ra chủ đề có. Chọn áp dụng và chủ đề của bạn sẽ được sử dụng trên điện thoại.

Bây giờ bạn có một chủ đề cá nhân mát! Tạo một số khác với Theme DIY ngày hôm nay!

link :

nhớ nhấn thank nha bạn

Các chủ đề có liên quan khác