huyentran080789

Mình không biết post bài này vào đâu cho đúng, nhưng hy vọng nhận được sự giúp đỡ của các bạn.

Mình cài folder lock 6, dùng key được share trên điễn đàn, nhưng sau đó do máy mình nối mạng nên bị phát hiện và bị khóa, lúc đó mình thử ẩn một thư mục (thư mục này rất quan trọng với mình), sau đó mình tắt và mở lại thì không vào được nữa, phần mềm đề nghị nhập key, khi mình nhập key lại thì lại tương tự như mới mình phải thiết lập password lại từ đầu, và mình không thể thấy file mà mình vừa ẩn trong phần lock nữa.

Mình rất hoang mang. Bạn nào có thể biết cách nào để có thể lấy lại thư mục đó xin hãy giúp mình, xin Thank các bạn.

amye_lht

vấn đề quá trời là đơn giản, bạn chỉ cần cài lại or ghost lại máy là thấy liền, nếu làm được thì cho mình 1 cái thank

Mình cài Folder lock 5.7, sau 1 thời (gian) gian không sử dụng, bây giờ mình quên pass, có cách nào để mình lấy lại pass hay đặt lại pass mới không? Bạn nào biết chỉ cho mình với. Thank nhiều

abctrang_girl

Helu! Chia buồn với bạn! Bạn không đọc kĩ chỉ dẫn sử dụng trước khi dùng rồi! Phần mềm này có lợi nhưng cũng có hại đấy! Gặp trường hợp như thế thì coicoi nhưmất luôn dữ liệu đó rồi! Có đem xuống iCare cũng chưa chắc lấy lại được!

Các chủ đề có liên quan khác