Vruyk

Tại sao ta phải mua đĩa học av chứ! Sao đây mình xin chỉ các bạn 1 bí quyết mà mình vừa học được và ứng dụng khá thành công với 1 số chương trình bắt buộc phải dùng đĩa mới xài được.

Trước tiên bạn cần tải chương trình Virtual CD 9.3 này về máy:

Tiếp theo bạn hãy theo địa chỉ sau để tải chương trình English Study Pro 1.0:

Down về hết rồi xả nén, bạn sẽ có được 1 thư mục là chương trình học tiếng anh Enlish Study Pro 1.0. Nhưng bạn sẽ không thể sử dụng nó. Đừng đụng vô nó nha! Mà làm theo các bước sau:

Bước 1: Cài chương trình Virtual CD 9.3 vào máy tính.

Bước 2: Tạo 1 ổ đĩa ảo của chương trình English Study Pro 1.0

Đến đây thì xem như cơ bản vừa xong hết rồi. Khi bạn cài chương trình Virtual CD 9.3 máy tính sẽ tạo ra cho bạn 1 ổ đĩa ảo, bạn R_Click chọn Insert a virtual CD rồi chọn đĩa av mình mới cài vô.

Vậy là mình vừa có 1 đĩa học av. Vậy là OK. Phần còn lại thì chỉ là cài chương trình English Study Pro 1.0 vô máy tính như bạn đang có 1 cái đĩa gốc thôi. Công chuyện đơn giản. Chúc các bạn thành công.

Nếu thấy bài viết mình hay, thì nhớ Thank mình nha! Hii^^

Lượn lờ mãi, tình cờ được em này, down test thử xem sao, hay thì thanks, không hay ...... thanks luôn

may_bee

laptran00 còn key cua chương tr2inh english nữa bạn key la: 174ZS-AA2TC-G9G50

Hoac ban co the mo dia ao len, trong do ban se thay CDkey ha! ^^

bin8291792

Bạn ơi sao mình tạo ổ ảo nó lại báo lỗi là sao nhỉ, lỗi error code 41, mình không hiểu.

baoquyen_ly

Trước giờ mình sử dụng cũng hk thấy có lỗi vậy. và khi mình cài ổ ảo thì rất xuông xẽ, có lẽ là windows máy bạn vừa bị lỗi gì đó, b dùng chương trình sửa lỗi máy tính như Tuneup rồi cài lại thử xem nha! Nếu nó còn báo lỗi thì có lẽ b hk có duyên với chương trình này rồi. Thank b vừa ủng hộ cho chương trình.

---------- Bài thêm lúc 13:10 ---------- Bài trước là lúc 13:08 ----------

quangbo2311 Bạn ơi sao mình tạo ổ ảo nó lại báo lỗi là sao nhỉ, lỗi error code 41, mình không hiểu. Trước giờ mình sử dụng cũng hk thấy có lỗi vậy. và khi mình cài ổ ảo thì rất xuông xẽ, có lẽ là windows máy bạn vừa bị lỗi gì đó, b dùng chương trình sửa lỗi máy tính như Tuneup rồi cài lại thử xem nha! Nếu nó còn báo lỗi thì có lẽ b hk có duyên với chương trình này rồi. Thank b vừa ủng hộ cho chương trình.

truc_linh_11689

truonggiang15 Trước giờ mình sử dụng cũng hk thấy có lỗi vậy. và khi mình cài ổ ảo thì rất xuông xẽ, có lẽ là windows máy bạn vừa bị lỗi gì đó, b dùng chương trình sửa lỗi máy tính như Tuneup rồi cài lại thử xem nha! Nếu nó còn báo lỗi thì có lẽ b hk có duyên với chương trình này rồi. Thank b vừa ủng hộ cho chương trình.

---------- Bài thêm lúc 13:10 ---------- Bài trước là lúc 13:08 ----------

Trước giờ mình sử dụng cũng hk thấy có lỗi vậy. và khi mình cài ổ ảo thì rất xuông xẽ, có lẽ là windows máy bạn vừa bị lỗi gì đó, b dùng chương trình sửa lỗi máy tính như Tuneup rồi cài lại thử xem nha! Nếu nó còn báo lỗi thì có lẽ b hk có duyên với chương trình này rồi. Thank b vừa ủng hộ cho chương trình. Bạn Cho mình hỏi bạn có trình luyện nghe của ESP này không nếu có cho mình xin cái link nhé thanks bạn

tranghp83

hìnhcoi nhưcái này còn cả key nữa hôm nọ hì hục dow mãi không được Cr-ack cũng không xong chán chết đi được

longphuthai Bạn Cho mình hỏi bạn có trình luyện nghe của ESP này không nếu có cho mình xin cái link nhé thanks bạn Bạn biết chương trình này không có phần nghe, có phải bạn vừa cài được hay không?? Nếu vậy thì tốt rồi. Khi bạn mở Menu lên chương trình này, bạn chọn Explorer Internet rồi chọn Download, bạn sẽ thấy được phần nghe, reading, station mà chương trình này bổ sung! ^^

hay bạn có thể truy cập vào link sau: . Chúc bạn thành công! Thân ái chào bạn! ^^

---------- Bài thêm lúc 09:47 ---------- Bài trước là lúc 09:42 ----------

kerika.kid77 cho mình hỏi license code la nhập vào cái gì vậy bạn Chương trình yêu cầu nhập key đó bạn. Bạn mở ổ đĩa ảo mới tạo, bạn sẽ thấy key. Nó chính là: 174ZS-AA2TC-G9G50

---------- Bài thêm lúc 09:45 ---------- Bài trước là lúc 09:47 ----------

coluncolun mình đang có English Study 4.1 dùng cũng được thay cai nay có vẻ tốt hơn nhiều

thank ak. là thế này nè bạn, Chương trình English Study pro 1.0 này là chương trình tích hợp của 2 Chương trình English Study 4.1 và English Study 4.0. Do đó nó sự dụng tiện hơn rất nhiều và giao diện đẹp hơn nhiều. Bạn có thể kiểm tra lời mình nói! Thank bạn vừa ủng hộ chương trình! ^^

---------- Bài thêm lúc 09:58 ---------- Bài trước là lúc 09:45 ----------

nguoihungtr hìnhcoi nhưcái này còn cả key nữa hôm nọ hì hục dow mãi không được Cr-ack cũng không xong chán chết đi được Ak, vấn đề này mình vừa trả lời cho khá nhiều bạn rồi. Thật ra bản thân 5 file bạn tải về vừa có key nén trong đó. Cho nên bạn cứ làm theo các bước mình vừa nói. và khi cần nhập key, bạn mở ổ đĩa ảo lên sẽ thấy CDkey.text , nó chính là mã này: 174ZS-AA2TC-G9G50. Thank bạn vừa ủng hộ chương trình. Bạn hãy thử lại lần nữa nha! Nếu còn gặp gì rắc rối hãy nói mình, nếu giúp được mình sẽ giúp hết mình! ^^. Nick yahoo của mình đây: [email protected]

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D kinh nghiệm dạy học môn âm nhạc phát triển năng lực cho học sinh tiểu học đáp ứng mục tiêu chương trình gdpt 2018 Luận văn Sư phạm 0
D Sự hình thành khái niệm phản ứng hóa học trong chương trình hóa học phổ thông Luận văn Sư phạm 0
D vận dụng năng lực số vào dạy học văn chính luận trong chương trình ngữ văn thpt nhằm phát triển năng lực học sinh Luận văn Sư phạm 0
D Phát triển năng lực cho học sinh thông qua dạy học Đa thức trong chương trình THCS Luận văn Sư phạm 0
D VỀ MỘT SỐ NỘI DUNG CỦA HÌNH HỌC ƠCLIT n CHIỀU TRONG CHƯƠNG TRÌNH TOÁN TRUNG HỌC PHỔ THÔNG Luận văn Sư phạm 2
D SKKN bước đầu sử dụng công cụ mạng xã hội để hỗ trợ dạy học dự án một số bài trong chương trình sinh học phổ thông Luận văn Kinh tế 0
D Quản lý hoạt động trải nghiệm của học sinh Trường THCS Thái Nguyên thành phố Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa theo định hướng chương trình giáo dục phổ thông Luận văn Sư phạm 0
D Skkn dạy học chủ đề dòng điện không đổi thuộc chương trình vật lý 11 theo hướng phát huy năng lực và Luận văn Sư phạm 0
D Tổ chức bồi dưỡng năng lực phát triển chương trình dạy học tích hợp liên môn cho giáo viên THCS thị Luận văn Sư phạm 1
D Giáo án khối 2 sách luyện tập tin học theo phân phối chương trình của sở GDĐT TP.HCM Luận văn Sư phạm 0

Các chủ đề có liên quan khác