Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By Norval
#305527 Chào các bác!
Cho mình hỏi ngoài cách export bookmark rồi import sang chrome khác ra mình có thể chép và past thư mục chứa bookmark đó sang chrome khác được không?

Xin các bạn hướng dẫn dùm.

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By lanchi8790
#305899 Bạn dùng chức năng đồng bộ đó, rất tốt chỉ cần có tài khoản Google là ok. Nó tự động cập nhật và lưu lại cho bạn ....
Blog Tâm sự:
  • Tôi có tình cảm với chị vợ | 01:05 ...
  • Ba mẹ đã vui vẻ trở lại từ khi anh trai tệ bạc của tôi vào lại viện | 12:05 ...
  • Lúc đầu tôi quen người tình chỉ vì dục vọng bản thân | 01:05 ...
  • Tôi phải đi vay lãi cao để cho bạn thân làm đám cưới | 11:05 ...
  • Chồng chỉ coi tôi như người ở trong nhà | 11:05 ...
  • Tôi đã có thể để tình cảm ngoài vợ chồng ở yên trong lòng | 12:05 ...
By Coed
#305900 Chào bạn, nhóm xin được lũy ý với bạn như sau :

Bạn dùng chức năng đồng bộ hóa của google chrome

Cờ lê => tùy chọn =>Nội dung cá nhân => đồng bộ hóa
By baby_dieuanh
#305901 ChanhEp Chào bạn, nhóm xin được lũy ý với bạn như sau :

Bạn dùng chức năng đồng bộ hóa của google chrome

Cờ lê => tùy chọn =>Nội dung cá nhân => đồng bộ hóa Bạn ơi! Tình hình là thế này, máy mình bị lỗi không thể vào windows được, mà cài lại mới thì bookmark GC mất hết. Có cách nào chép bookmark lại rồi khi cài lại máy mình chép vào không bạn?
By gifts_for_nemo
#305902 Nếu như bạn không vào được windows mà vẫn muốn back up .bạn dùng minixp trong hiren boot vào

C:\Documents and Settings\xxxxxx\Local Settings\Application Data\Google\Chrome\User Data\Default

xxxxx là user của bạn

copy 2 cái bookmark và bookmark.bak ra usb, sau đó khi cài lại windows thì chép lại vào chỗ đó
By daihung777
#305903 Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Windows XP:
  • C:\Documents and Settings\<YOUR_USERNAME>\Local Settings\Application Data\Google\Chrome\User Data\Default

Windows 8,7, Vista:
  • C:\Users\<YOUR_USERNAME>\AppData\Local\Google\Chrome\User Data\Default

Bạn copy cái file Bookmarks ra để backup, khi nào cài lại xong chỉ việc copy đè nó vào đúng vị trí đó là được
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online