lethuthuy_84

Đầu tiên là phải down game popcap rồi

Sau khi down game xong, các bạn cài đặt bình thường

Sau khi cài xong game, khi vào game, nó sẽ hiện bảng thông báo rằng chỉ cho phép chơi trong 60' xong phải mua, các bạn vào game bình thường

VD: Game Plants vs Zombies

Lúc này, hãy thoát game ra màn hình (ấn cửa sổ, đừng tắt game)

Vào task manager (Ctral+Shift+Delete) -> Processes -> tìm Plants vs Zombies , kích vào và ấn End Process

Sau khi làm xong bước trên, các bạn vào mục cài đặt game (thường là:C:\Program Files\PopCap Games\Plants vs. Zombies )

Ở trong cửa sổ này, trên thanh công cụ của Explorer vào tool->View-> chọn Show hidden files and folders

Sau khi ấn, ở thư mục cài game Plants vs Zombies sẽ xuất hiện 1 file bị ẩn (nhìn hơi mờ mờ ) có tên: popcapgame1

hãy đổi tên file này thành tên file chạy game, xóa file game đi

Thế là xong... đảm bảo các bạn sẽ vĩnh viễn chơi game... hok cần hack hay Cr-ack gj` cả...

Thank vừa đọc bài !^^

quangthien_cntt

kienpvdsc sao minh thu bejewel mà không được.địa chỉ mail của mình: [email protected]. tks! Bạn fải nói rõ không được chỗ nào thì tớ mới có thể giúp được chứ

Bác chỉ dẫn chay thế ai mà hiểu , các bạn vào minigame.vn xem

Link:

Theo thử nghiệm của tui cái cách này Cr-ack gần hết gamepopcap như Bejeweled (tất cả các phiên bản luôn kể cả bản 3 mới nhất ) feedingfrenzy (1 và 2) ... tuy nhiên Plant & Zombie chả hiểu sao tui Cr-ack chẳng được mặc dù bên 4rum nói là Cr-ack đươc.

Để Cr-ack thì các bạn phải đảm bảo file setup là tải từ trang chủ Popcap (cẩn thận coi chừng nhầm với Gamehouse đấy nhé )

Chúc các bạn thành công

mình làm như bạn chỉ vào thư mục planvszombie mà không thấy file popcapgame1 đâu để mà đổi tên, game mình tải từ trang chủ của popcap???

phuong1987us

tomcathn68 mình làm như bạn chỉ vào thư mục planvszombie mà không thấy file popcapgame1 đâu để mà đổi tên, game mình tải từ trang chủ của popcap??? Có thể nó nằm trong C:\ProgramData\PopCap Games\Plants vs. Zombies

hoahung143

tui lam hoai sao không dc !

---------- Bài thêm lúc 17:01 ---------- Bài trước là lúc 16:59 ----------

ban co video hướng dẫn không gui len cho minh xem di !!!!

girl_lonely_812

loại game này không giới hạn giờ chơi mà giới hạn số lượng màn chơi mà bạn. mình vừa thử rồi nhưng không thể mở các cửa tiếp theo được. bạn có cách nào giúo mình ko? thanks!

Cách làm này chỉ chơi dc forever mấy ame popcap nhưng mà có những game cần là bản full mới sử dụng được những chức năng mới.

VD: game Plants vs Zombies làm theo cách này thì sẽ không sữ dụng được những cây nấm, item mới ở những màn sau

hoangunited

mình có game Plants and Zombies vừa Cr-ack. share cho những ai đang chơi hứng mà chỉ được vài màn thì bị lock nek:

link MF đó:

mjss_eh_dyamok

cái file down về extract không được.nó đòi password mà lại không có.cho mình pass lun đi.thks!

Demasone

cho em hỏi chút làm em làm i sì như cách mà bạn nói nhưng mà không hiểu tại sao lại không được khổ nỗi em thì lại rất mê khoản game này nên hỏi tò mò mong các sư huynh giúp đỡ

nhoxhiphop

Re: Thủ thuật chơi game Popcap vĩnh viễn không cần Cr-ack, patch.

chỉ cho tui cái chỗ tool -> view -> o dau vay

nhoxhiphop

Re: Thủ thuật chơi game Popcap vĩnh viễn không cần Cr-ack, patch.

chi cho minh pass luon di hoangunited

Các chủ đề có liên quan khác