pigletandmouse

e muốn quay phim màn hình desktop để lấy bài hát karaoke từ Zingstar ,nhưng e dùng các phần mềm quay phim thì chỉ có hình ảnh thui, k có âm thanh hix, các anh cao thủ nào có thể làm được thì giúp đỡ e nha, thanks a lots

manhtruong_z

nhung mình vừa thấy có ng làm dc ma ban,nếu bạn không tin mình co thể up len cho bạn xem hihi

emi.pham

maiyeu512 thanks bạn nhoctim178,mình có dùng BB Flashback nhưng chưa biết cách thiết lập để ghi cả hình ảnh lẫn âm thanh, bạn chỉ dẫn mình nha...mình vừa tùy chỉnh rất nhìu nhung vẫn chưa dc,kể cả các phần mềm khác,còn hát offoline thì mình vừa biết cách đưa về máy tính dạng exe để hát nhưng mình mún ghi ra đĩa CD để tặng bạn mình cơ thanks cả nhà

---------- Bài thêm lúc 06:48 ---------- Bài trước là lúc 06:39 ----------

hix mình xem thử video của bạn rùi, k có âm thanh Có lầm không bác. Đó là nhạc của bài hát đó! Nếu muốn thu âm của mình thì bạn thiết lập ngõ vào recode là được!

Bác muốn ghi âm cả nhạc do mình hát thì làm thế này!

Muốn ghi âm được thì máy của bạn phải có MIC và driver âm thanh cài đủ (Bạn chát voice hay nói vào MIC có tiếng ra loa là được)

Chọn nút 1 nếu muốn ghi âm.

Nút 3 nếu muốn Ghi tất cả âm thanh phát ra mà loa có thể nghe được

nhoctim178 có lầm không bác. Đó là nhạc của bài hát đó! Nếu muốn thu âm của mình thì bạn thiết lập ngõ vào recode là được!

Bác muốn ghi âm cả nhạc do mình hát thì làm thế này!

muốn ghi âm được thì máy của bạn phải có mic và driver âm thanh cài đủ (bạn chát voice hay nói vào mic có tiếng ra loa là được)

chọn nút 1 nếu muốn ghi âm.

Nút 3 nếu muốn ghi tất cả âm thanh phát ra mà loa có thể nghe được :x:x:x:x:x:x:x:x

danhtcb

bạn dùng phần mềm này hát karaoke rất chất lượng ! Bạn có thể lên google seach walaoke ! Dùng thử và cảm nhận ! Và bạn có thể dùng phần mềm WC max minh thấy có thể quay được màn hình đó

My_xjnk

ndtjen chương trình nào có thể thu- phóng một vùng màn hình nào đó thì sao, có bạn nào biết ko? Camtasia Studio sẽ đáp ứng được yêu cầu của bạn. Mình dùng cái này thấy cũng hay lắm.

gifts_for_nemo

Bô Ba Chô Camtasia Studio sẽ đáp ứng được yêu cầu của bạn. Mình dùng cái này thấy cũng hay lắm. Nói CamStudio Có ngay đây nó là một phần mềm ghi hình desktop có âm thanh không cần micro cũng thu chạy tốt :

Link : có 2mb thôi Link Ziddu thông cảm nhé mình không biết up bên MF

- Video chỉ dẫn từ đầu chí cuối quay full màn nửa màn hình có tất mình đổi nó thành 3gp nên hơi nhòe ( K-lite ỏ i tunes là xem chả sao ) :

Video 1mb à

dùng không tốt thì khỏi thanks

Các chủ đề có liên quan khác