thanhloan1404

tui đang xài teracopy thấy tốc độ copy rất chậm 1, 2Mb/s vậy đâu là nguyên nhân,với cho mình hỏi tốc độ copy của các bạn bình thường là nhiu, (mình có đang xài kis 2012 nữa)

Phuc_Truong

thucmetqua tui đang xài teracopy thấy tốc độ copy rất chậm 1, 2Mb/s vậy đâu là nguyên nhân,với cho mình hỏi tốc độ copy của các bạn bình thường là nhiu, (mình có đang xài kis 2012 nữa) Tera copy trong ổ cứng qua lại thì cỡ trên 30Mb/s, còn nếu copy qua thiết bị gắn ngoài thì tùy vào cáo thiết bị đó nữa, mình nghĩ bạn copy ra USB đúng hk

baby_satthu77

thucmetqua Thank 2 bạn có bạn nào thêm ý kiến gì không cho tui bít thêm thông tin với Nghe nói file nhỏ soft này cop chậm lắm .

à đúng rồi mình copy vào usb nhưng sao thấy máy thằng bạn copy không dùng phần mềm gì nhanh hơn cuả mình, máy nó là pen 4 mình core i 3

thucmetqua à đúng rồi mình copy vào usb nhưng sao thấy máy thằng bạn copy không dùng phần mềm gì nhanh hơn cuả mình, máy nó là pen 4 mình core i 3 bạn thử cop trên ổ cứng xem sao. mình dùng mặc định windows thấy cũng nhanh nên không xài soft phụ

Các chủ đề có liên quan khác