b0y_b0m

mấy tiệm net thì nó nhặt được bản nào thì nó cài bản đó nên vô tình bạn tưởng cái đó dow tốt nhưng thực ra là đường truyền nó tốt nên dow có vừa hơn mà thui!mấy cái tiệm net làm gì có ai rảnh cập nhật bản mới zề xài chứ!

nếu dùng ở nhà thì nên tải bản mới nhất à!dùng bản mới nhất là tốt nhất!hehe

mình đang dùng bản 6.05 mới cập nhật ngày 17.3 vừa rùi(Cr-ack đẹp à)!hehe!

Aronos

anhtaianh1 mấy tiệm net thì nó nhặt được bản nào thì nó cài bản đó nên vô tình bạn tưởng cái đó dow tốt nhưng thực ra là đường truyền nó tốt nên dow có vừa hơn mà thui!mấy cái tiệm net làm gì có ai rảnh cập nhật bản mới zề xài chứ!

nếu dùng ở nhà thì nên tải bản mới nhất à!dùng bản mới nhất là tốt nhất!hehe

mình đang dùng bản 6.05 mới cập nhật ngày 17.3 vừa rùi(Cr-ack đẹp à)!hehe! Hì! mình đi nắm bắt thị trường, khảo sát ... thăm hỏi ! nên mình lũy chung ý kiến lại và cho ra kết quả chung... Chứ đâu phải thấy người ta xài cái kết luận đâu bạn.

---------- Bài thêm lúc 11:55 ---------- Bài trước là lúc 11:43 ----------

handynasty Cho tui xin IDM 5.20 có đầy đủ cả bản full lẫn Cr-ack link mediafire ấy Hàng IDM 5.20 bị tiệt chủng rồi bạn ơi. Hiện nay số người thiên về sử dụng bản Cr-ack cũ (hàng chính hảng...gì đó! theo mình tìm hiểu như vậy ) đang hướng về IDM 5.19 bản mới nhất. Còn vể lý do thì ...potay! hình như họ đồn nhau là hàng chính hãng nên vậy... còn giải thích cụ thể thì chung chung thôi. Nếu thích các bạn có thể down IDM 5.19 mới nhất ở trang 1

kvltdf

với IDM thì phiên bản càng mới càng tốt thích hợp hơn với win, ít lỗi, chỉ khó cái là khó Cr-ack thế thôi hỏi làm gì nhiều

thuyvanphan

Tất nhiên là càng mới càng tốt, còn muốn tải nhanh hơn thi vào Option => connections mỡ thêm port ra

mysteriousm62

Mình thấy tốc độ dowload của các phiên bản IDM gần đây trả toàn như nhau. Nếu bạn nào cảm giác sự khác biệt giữa các phiên bản một cách rõ ràng thì post lên để Anh, Em tìm hiểu thêm

Mình thì cái nào mới thì xài, có bản mới mà không Update lên là không chịu nổi, Mình nghĩ bản mới nhanh thì không nói nhưng nếu chậm hơn thì vẫn có nhưng xài bản mới vừa để phù hợp với trình duyệt mới như FF 4 thì chỉ cần cài IDM 6.05 Build 8 là tương thích không cần chỉnh sữa.

cocomc09

càng mới càng fix được nhiều lỗi. càng tương thích được với các trình duyệt mới....

topic khá ư là vô lí và khó hiểu

kiemchuamai

có đấy bạn ơi sao cái IDm của mình vào MF hay 1 số trang dow load khác sao nó không chịu dow vậy dù vừa vào option tick tất cả các trang web để dow rồi lưu ý là ở đây mình trang MF 1 số thì nó cho dow còn 1 số khác thì nó bắt dow thường bạn windows vào giải thik giùm mình với

kimmaihoang2008

paulthanhtam có đấy bạn ơi sao cái IDm của mình vào MF hay 1 số trang dow load khác sao nó không chịu dow vậy dù vừa vào option tick tất cả các trang web để dow rồi lưu ý là ở đây mình trang MF 1 số thì nó cho dow còn 1 số khác thì nó bắt dow thường bạn windows vào giải thik giùm mình với Bạn vào Options -> File types gõ thêm đuôi vào rồi idm sẽ tự bắt link để mà dow thôi. vì trong idm không có dạng đuôi đó nên nó dow thường là phải.

hoangluan1966

Mới chưa phải là tốt đâu, theo quan niệm của Microsoff cái gì cũ mà dùng ổn định thì không nên thay mới, vì thay mới có khi nó lại không tương thích với hệ thống cũ của mình. Phiên bản IDM mới thì đương nhiên là có cải tiến nhưng cải tiến nhiều nhất là tìm cách chống lại Cr-ack và thuốc thôi. Trình hỗ trợ download là một phần, tải nhanh hay chậm còn tùy thuộc vào đường truyền mà mình sử dụng. và cách mình cấu hình cho trình tải các thông số tối ưu nhất mà thôi.

minhphuong_1302

Chào cả nhà , Mình nghĩ tất cả các phần mềm thì những bản sau thì sẻ có nhiều cải tiếng hơn, tương thích tốt hơn ( còn vài trường hợp ngoại lệ) còn về tốc độ tải file thì mình nghĩ chủ yếu là do đường truyền, và trang chủ chứa file cần down thôi thôi.

k2008vb2

tui cũng thữ nhiều phiên bãn idm rùi như các vừa nêu ỡ trên 1 phần do đường truyền cái đó là quan trong nhất cái thứ 2 idm chúng ta xài toàn Cr-ack lâu thui mà Cr-ack lậu thì thằng idm này dễ chết với mấy anh anti cứ lâu lâu là phãi tắt anti đễ cài key lại rất mất công thui cú mỗi phiên bãn có kèm key khác nhau .thí du như pb 5.17 hay 5.18 chẵng wa nó giữ thời (gian) gian ngậm keyCr-ack lâu thui hơn nhưng pb idm khác nó tuột key hoài thì ta thấy nó tốt thui từ lúc xài thằng 6.05 tự crảck sẵn thì đâu còn tình trạng như nhưng phiên bãn trước nữa chứng tõ idm càng về sao này càng xữ dụng dễ dàng

duyptc Topic này close được rồi nhỉ, mình nghĩ không có gì phải bản luận thêm nữa hii chủ Topic đóng Topic này đi, không còn gì bàn luận nữa đâu, vậy là vừa rõ cả rổi.

mike_son_4u

duyptc Topic này close được rồi nhỉ, mình nghĩ không có gì phải bản luận thêm nữa hii Đúng là rãnh rõi không biết làm gì... không thấy có ý nghĩa gì với mình thì xin mời "Go Out" nhé! .... Bộ bạn không chú ý hết các lợi ích topic này, bài viết này mang lại ak` ....bình luận đấy, chỉ dẫn Cr-ack tất cả phiên bản, chương trình gỡ idm tốt nhất, tiếng việt tất cả idm...đặc biệt hơn là cập nhật liên tục, đóng topic thì cập nhật sao đây. Bạn không cần các bản mới nhưng tất cả người cần... Đúng thật là! khi tuyên bố phải suy nghĩ trước sau, phải xem ích lợi về nhiều phía...

Bài này có Nghĩa là: Tổng hợp tất cả về IDM.... (ko chỉ riêng bình luận...bạn hiểu rõ chưa)

---------- Bài thêm lúc 01:12 ---------- Bài trước là lúc 01:07 ----------

utimate11 chủ Topic đóng Topic này đi, không còn gì bàn luận nữa đâu, vậy là vừa rõ cả rổi. Cái ông này cũng phạm cái sai lầm... Rãnh rõi không biết bình gì, hay làm gì có ích nên vào kích động... không khác gì dân spam..... "không định hướng, không căn cứ..."

Những người không xem trước xem sau Gặp topic nào cũng "Close đi, đóng đi" .... thì chắc chả ai muốn chia sẽ! (phù...may là!)

champagne_novel

Mình thấy cũng đúng,cùng nhiều lần sd 5.18 được tốc độ 600 mấy kb/s,bây giờ dùng 6.05 hay các phiên bản 6.xx thấp hơn cũng chưa được tốc độ đó,nếu nói trùng hợp thì chắc cũng có ,nhưng chỉ có 6.05 bắt link trình duyệt mình đang dùng ,nhưng có khi nó cũng không bắt ,nên phải dùg nó thay cho 5.18

Các chủ đề có liên quan khác