vyt_buon

Em đang định làm video từ ảnh, trong máy em có window movie maker, proshowgold + producer, 3d allbum, ulead video studeo, bác nào vừa dùng các phần mềm này có te\hể cho biết phần mêm nào có hiệu ứng đẹp nhất không? Và có phần mềm nào khác các phần mềm trên không

taido_lovelife

Mình thấy proshow producer có nhiều hiệu ứng chuyển slide và kiểu bố trí slide rất đẹp, ngoài ra cũng rất dễ dùng và gọn nhẹ nữa chứ.

Derrell

Mình cũng vừa sử dụng phần mềm này rồi nhưng chỉ sử dụng 1 lần thôi bởi vì hình ảnh in ra mờ quá

vophilong76

minhphuong612266 Mình cũng vừa sử dụng phần mềm này rồi nhưng chỉ sử dụng 1 lần thôi bởi vì hình ảnh in ra mờ quá Đúng là sản phẩm đầu ra của proshow không được như ý cho lắm.

maica1978

Thế nên mình muốn tìm phần mềm nào có hiệu ứng đẹp mà cho ra video co chat lượng hình ảnh tốt

giacmotoday

bạn nên dùng phần mềm proshow gold. mình vừa dùng và kết quả rất tốt. và đoạn clip dưới đây của mình là tác phẩm từ nó

còn rất nhiều hiệu ứng đẹp mắt , tha hồ cho bạn lựa chọn .

Daron

DVD Wondershare 480 hiệu ứng

Làm từ DVD Wondershare

Corel Studio trial

nanalv_08

bodyguard266 DVD Wondershare 480 hiệu ứng

Làm từ DVD Wondershare

Corel Studio trial
Clip trên Youtube của bạn khá hay nhưng mình cảm giác nó cứng quá. bạn dùng proshowgold thì biết nó mềm mại ntn

---------- Bài thêm lúc 12:29 ---------- Bài trước là lúc 12:24 ----------

onivs Đúng là sản phẩm đầu ra của proshow không được như ý cho lắm. bạn không biết cách chứ không phải là đầu ra của proshow mờ.

nếu các bạn cứ cho nó yếu thì đây là j

---------- Bài thêm lúc 12:30 ---------- Bài trước là lúc 12:29 ----------

minhphuong612266 Mình cũng vừa sử dụng phần mềm này rồi nhưng chỉ sử dụng 1 lần thôi bởi vì hình ảnh in ra mờ quá mình có 1 cách cho đầu ra của proshow gold không mờ.

Sau khi bạn trả thành 1 tác phẩm muốn Up lên Youtube. ban chỉ cần vào create --> up load Youtube

trên thanh tab vừa hiện lên bạn tìm mục quality rùi chọn hàng cuối. số còn lại bạn chỉ cần làm đúng như nó bảo.

Đảm bảo khi up lên hình ảnh của bạn không hề mờ

nêí cảm giác hay thì tk tớ phát

kachisa_gdt

Mình nghĩ là Proshow gold,vì mình trước jờ lun sài cái này,dễ sử dụng mà có nhìu hiệu ứng nữa

frozen.bluesky

doanhkiet bạn không biết cách chứ không phải là đầu ra của proshow mờ.

nếu các bạn cứ cho nó yếu thì đây là j

Ý mình là bên DVD hay VCD mà, của bạn làm ra (tạo) file video thì ai nói làm gì

Caddaric

Proshow gold mình vừa có dùng. Hiệu ứng chữ khá hay và DVD WonderShare không có.

Mỗi cái có những cái hay riêng mà! Cũng có thể kết hợp nhiều phần mềm để làm ra (tạo) ra ~ đoạn SlideShow rồi ghép nhưng chất lựong sẽ không dc như ý

Các chủ đề có liên quan khác