nthanhxuan80

như đả nói tương tự tiêu đề trên, tui đang cài office 2010 nhưng bị lổi và hiện giờ không biết phải xử lý nó như thế nào. tui đả cài nhiều lần và với nhiều bản office 2010 khác nhau nhưng vẫn báo chung 1 lổi. Nhưng vẫn cái được office 2003. Hiện tui đang dùng Win7 Ultimate 32bit.

Còn đây là lổi mà em nó báo:
Error 25004. The product key you entered cannot be used on this machine. This most likely due to previous Office 2010 trials being installed. (System error: -1073422308)

Setup failed. Rolling back changes

Lúc đầu em nó chạy rất ngọt

như đến gần cuối thì nó báo lổi như thế này

và cuối cùng là thất bại

pro nào đả từng gặp phải xin cho 1 vài ý kiến khắc phục

Thank anh em nhiêu!

Bạn cứ dịch cái thông báo đó ra là sẽ biết ngay tại sao không cài được. "Lỗi 25004. Các khóa sản phẩm mà bạn vừa nhập không được sử dụng trên máy tính này. Điều này có thể là do Office 2010 thử nghiệm trước đó đang được cài đặt". hay key có vấn đề. Bạn thử ngắt model đi rồi cài!

TuanAnh_TB

phongkien79 Key nhập không đúng dẫn đến lỗi. mình đả down 1 bản mới + key mới từ trang chủ về nhưng vẩn vậy

Tiền sử của máy mình là trước kia củng dả cài đặt office 2010 thành công rồi, nhưng do 1 lổi ở hệ thống nên mình cài mới lại toàn bộ win. sau đó mình cài tiếp office 2010 củng thành công nhưng khi vào sử dụng thì không được. Tức là vào Word, Excel, PowerPoint...của office 2010 để nhập số or chử thì không đánh được chử or số nào hết mà còn thông báo lổi. mình remove và cài lại thì nó báo lổi như thế đó: Error 25004. The product key you entered cannot be used on this machine. This most likely due to previous Office 2010 trials being installed. ''Lỗi 25004. Các khóa sản phẩm mà bạn vừa nhập không được sử dụng trên máy tính này. Điều này có thể là do Office 2010 thử nghiệm trước đó đang được cài đặt''

---------- Bài thêm lúc 15:52 ---------- Bài trước là lúc 15:48 ----------

khgd Bạn cứ dịch cái thông báo đó ra là sẽ biết ngay tại sao không cài được. "Lỗi 25004. Các khóa sản phẩm mà bạn vừa nhập không được sử dụng trên máy tính này. Điều này có thể là do Office 2010 thử nghiệm trước đó đang được cài đặt". hay key có vấn đề. Bạn thử ngắt model đi rồi cài! Mình đả thử nhưng củng không được bạn ơi!

trangkhuyet_ty

beeline1 như đả nói tương tự tiêu đề trên, tui đang cài office 2010 nhưng bị lổi và hiện giờ không biết phải xử lý nó như thế nào. tui đả cài nhiều lần và với nhiều bản office 2010 khác nhau nhưng vẫn báo chung 1 lổi. Nhưng vẫn cái được office 2003. Hiện tui đang dùng Win7 Ultimate 32bit.

Còn đây là lổi mà em nó báo:
Error 25004. The product key you entered cannot be used on this machine. This most likely due to previous Office 2010 trials being installed. (System error: -1073422308)

Setup failed. Rolling back changes

Lúc đầu em nó chạy rất ngọt

như đến gần cuối thì nó báo lổi như thế này

và cuối cùng là thất bại

pro nào đả từng gặp phải xin cho 1 vài ý kiến khắc phục

Thank anh em nhiêu! bạn cài lại rồi thử dùng key của mình để bẻ coi có được ko:GVCX2-DRPT8-JXD7H-7DTBM-27RQB

sau khi cài xong bạn này dùng Office 2010 Toolkit để acti thành bản quyền

link download:

Các chủ đề có liên quan khác