ngucto

cho mình hỏi cái.mình dùng Foxit Reader. mình đang ở trang 3,mình dùng chuột quay giữa kéo xuống thì khi hết trang thì nó quay về trang 2,kéo xuống hết trang nữa thì nó quay về trang 1 chứ không lên trang 3->4... .còn mình dùng các phim di chuyển thì bình thường nó vẫn tiến trang được,nhưng mình thích dùng chuột quay hơn. có ai biết cách chỉnh cho nó tiến trang được không ??thank nhiều !!!

cho mình hỏi, có phải cái foxit reader của bạn nó đảo lộn trang cuối lên đầu và trang đầu xuống cuối không? Nếu đúng thế thì bạn mở FD -> tab "View" -> "Reverse View".

yon.koolboiz

mình vừa mới down FD về nghịch một chốc là ra ngay vấn đề của bạn ấy mà Các triệu chứng thường gặp như thế này bạn nhớ vào tab View mà kiểm tra cho nhanh

Stanza à? ==" Phần mềm này bây giờ mình mới nghe đến đấy.

Riêng file PDF mình chỉ cần biết 2 tên tuổi chính là Adobe Reader và Foxit Reader thôi!

Josias

stanza thực ra là vừa phần mềm đọc vừa convert đa định dạng nếu đọc trên máy khổ quá, tốn lắm điện thì convert ra txt hay jad rồi nhồi vào đt mà đọc. =.=! Stanza nổi thế mà chưa nghe qua .

summerain203

mr_nỏm stanza thực ra là vừa phần mềm đọc vừa convert đa định dạng nếu đọc trên máy khổ quá, tốn lắm điện thì convert ra txt hay jad rồi nhồi vào đt mà đọc. =.=! Stanza nổi thế mà chưa nghe qua .

disss con mẹ cái con chó cắn trộm bố mày hôm qua đây mà ) , nỏm cái lonz con đĩ mẹ mày với dis cái thằng cha 3 họ 3 hàng hang hốc mồ mả nhà mày tao dịt vào , ỉa vào chó cắn trộm ))))))))))))))))

Các chủ đề có liên quan khác