Cisco

Xài Win9x ma muốn đẹp => máy bạn bất cài được Winxp=>máy bạn yếu.Nếu win9x mà cài mấy cái affair zdô chạy chậm và lỗi kinh khủng (kể cả winblind).Vậy thì bạn cài làm gì.Nâng cấp máy rồi cài XP là tuyệt cú nhất .

Anwar

Bác Ghost cài được Uxtheme rồi hả !Mấy bữa la oai oái !!!

Lupin sau vụ TGA trốn biệt rồi,nghe nói hắn "banned by myseft" rồi !!!

divang_latoi

Tại chỉ dẫn của Lupin toàn tiếng Anh lại chưa đúng lắm tui phải vọc mãi mới được. Mà vụ TGA là vụ nào vậy có phải vụ 29 tr không.

hackermutrang

Ừa,kinh nghiệm đau thương-cái vụ đó nổi đình nổi đám trên VOZ.

Tội nghề Vi Khoa-đau đầu .

Em làm theo cái chỉ dẫn đó (cái aisle này em biết từ năm ngoái rùi) trên sp1 thì thất bại mấy lần.Bản Pro accepted thì dễ làm hơn.

Bác apparition thử windows Server 2003 chưa-nghe nói cũng ngon lắm mà (chắc là cho arrangement thôi).

Ghost biết trang Web nào download hình bất (kiểu hình gốc ,chưa có xử lý ,kỷ xảo gì cả ,chất lượng cao,để làm PShop í !!!)Thank bác nha

Cory

Anh vừa 2 lần cài 2 bản 2003 (1 bản 1 CD và 1 bản 3 CD) nhưng đều bất đăng kí được nên bỏ. Mà chú vừa thử XPSP1a, XPSP2 chưa cũng ổn đó. Về sử lý đồ hoạ anh mù tịt nên bất giúp được.

Tennyson

Sorry chú em nhé, anh chẳng babble đâu. Kinh nghiệm đau thương khi babble có 15ph mà vừa mất 1 người bạn làm quen qua mail trong 1 tháng. Nói thật nhé nói trực tiếp anh kém lắm, viết thì còn tạm được.

Aelfdane

Hi hi,con trai với nhau cả mà !!!

Có vài vấn đề cần trao đổi với apparition tí ,chứ column bài thì chả tiện tí nào hết,mất công lại bị chưởi nữa !!!

may_chui_tao

Hi,

Mình mới cài windows 2003 nhưng cái taskbar của nó là archetypal chán lắm. Có cách nào chuyển taskbar sang dạng như XP bất các bạn. Không biết dùng appearance XP được bất nữa? Please advice me

Durwyn

Quote:

Bài viết được gửi bởi tieuquaydelhi

Hi,

Mình mới cài windows 2003 nhưng cái taskbar của nó là archetypal chán lắm. Có cách nào chuyển taskbar sang dạng như XP bất các bạn. Không biết dùng appearance XP được bất nữa? Please advice me

Style XP Không dùng trong windows 2003 được.

Bạn vào Control Panel > Administrative Tools > account > kéo thanh trượt tìm cái tên Affair > bifold bang vào nó hiện ra cái window trong phần startup blazon chọn Automatic > nhấn nút alpha > administer > cuối cùng nhấn OK thóat ra. Ra desktop nhấn phải chuột chọn backdrop > affair > chọn windowXP > OK . Chúc bạn thành công.

Duante

Tìm cái book Uxtheme.dll sài luôn cho 2003 luôn sau đó vào themexp.org mà down Style về.

Edan

Dơn Style trên ThemeXP nó bắt cài thêm ware, chán, qua window cuztomize mà down

File đính kèm là cái book c.rắc Uxtheme.dll, nhấn aisle xong chép thêm vào aisle windows/resource/... là okie

tatca_laem

dùng affair trong WINDOWN hay lém . chẳng nặng máy tý nao cả , tui vân hay dùng mà.mình có thể làm đẹp máy tính của mình , có vẻ FRO hơn so với cái cấu hình của nó

[=========> Bổ articulate bài viết <=========]

a quên tui mún hỏi :
mún upload book nên diễn đàn thì làm cách nào.

selfish_vn

Quote:

Được gửi bởi TranKhacDan

dùng affair trong WINDOWN hay lém . chẳng nặng máy tý nao cả , tui vân hay dùng mà.mình có thể làm đẹp máy tính của mình , có vẻ FRO hơn so với cái cấu hình của nó

[=========> Bổ articulate bài viết <=========]

a quên tui mún hỏi :
mún upload book nên diễn đàn thì làm cách nào.

Cha này rãnh ghê! xem lại thời (gian) gian của affair đi nha!Còn mún column ảnh lên diễn đàn thì up lên cái host nào đó rùi lấy link accomplished vào thẻ link anh

Stevenson

nếu vừa thích dao diện thì lấy hẳn dao diện angle cho nó máu.style XP làm gì hả anh em???

Gti_vn

Mấy sếp ơi cho em hỏi làm thế nào để cài mấy cái affair này thế em pó tay rùi .Cũng vào ascendancy pannel nhung chả thấy chỗ cài đâu cả giúp tui với

Các chủ đề có liên quan khác