Viết một phần mềm có nên phải biết ngôn ngữ lập trình hay là dùng phần mềm để tao ra phần mềm!E đang định làm một kái để lưu lại các hoạt động bán hàng cho Cty mà chưa được !

đó đó là đó đó học qua trường lớp biết chút cơ bản mới bắt đầu được chứ chưa biết gì vào viết như mù đi đêm.

Viết một phần mềm có nên phải biết ngôn ngữ lập trình hay là dùng phần mềm để tao ra phần mềm!E đang định làm một kái để lưu lại các hoạt động bán hàng cho Cty mà chưa được !

Bạn down Visual Basic về rồi kím ebook tự học lấy 8-x

haihcmuns_06

naenter Viết một phần mềm có nên phải biết ngôn ngữ lập trình hay là dùng phần mềm để tao ra phần mềm!E đang định làm một kái để lưu lại các hoạt động bán hàng cho Cty mà chưa được ! Lưu các hoạt động bán hàng của công ty là sao

Nếu để quản lý thì bạn dùng Excel hay SQL

HL_CO

bạn học access chưa, nếu rồi thì dùng nó viết phần mềm quản lý bán hàng cũng được đấy.

trungduc_qtkd05

dùng autoit đi, nó có nhiều cái hay mà đơn giản dễ hiểu, đọc qua là ok không cần quá nhiều về IT cũng được đó

macketoi_xd901

autoit cũng hay, mình dùng nó để làm ra (tạo) cái này

Bạn có thể học autoit tại đây, rất dễ dàng:

bạn chưa học wa lập trình sao làm .mình có 1 phần mềm quản lí bán hàng cực hay ,giao diện tiếng việt dễ sử dụng bạn Phần mềm nik yahoo mình share cho

darkangel_7622

---------- Bài thêm lúc 10:48 ---------- Bài trước là lúc 09:59 ----------

bạn vào đây xem nhé:

Các chủ đề có liên quan khác