hongkieusa_93

Không biết bài viết này vừa có trên diễn đàn chưa nhưng mình cũng xin giới thiệu đến các bạn một phần mềm chuyên khóa thư mục ,có tính bảo mật (an ninh) rất cao,giúp các bạn giấu các dữ liệu nhạy cảm một cách an toàn tuyệt cú đối...

HideFolder là một trong những tên tuổi nổi bật nhất của phần mềm chuyên gia bảo vệ thư mục. Vừa qua hãng vừa giới thiệu phiên bản mới nhất của mình, phiên bản Hide Folder 2009 với nhiều cải tiến ấn tượng trong đó quan trọng nhất là khả năng bảo mật (an ninh) cao hơn đảm bảo độ an toàn và tin cậy khi sử dụng phần mềm.

Thiết Lập Chương Trình

•Sau khi cài đặt,bạn là tiến hành khai báo mật (an ninh) khẩu để có thể truy cập vào chương trình. Tại cửa sổ làm chuyện bạn vào menu Tools, chọn mục Change Password, điền mật (an ninh) khẩu trong 2 ô đầu (Có thể làm ra (tạo) một câu gợi ý mật (an ninh) khẩu khi quên trong trường Hint) . Xong, nhấn OK để đồng ý.

Bảo vệ thư mục

•Để tiến hành ẩn thư mục bạn nhấn nút Add, để chỉ đường dẫn đến thư mục muốn ẩn. Chọn thư mục xong nhấn OK để đưa nó vào danh sách bảo vệ của Hide Folder 2009.

•Tiếp tục trong trường Protection Method bạn chọn cho mình chế độ bảo vệ mà Hide Folder làm chuyện với thư mục đó như:

-Unproject (chỉ thấy thư mục rỗng)

-Hide and Lock (ẩn và khóa thư mục)

-Hide (ẩn), Lock (khóa thư mục)

-Read Only (chỉ cho phép đọc mà không được chỉnh sửa nội dung thư mục).

Xong xuôi nhấn OK để cho Hide Folder 2009 bắt đầu tiến hành bảo vệ nó.

Mở thư mục vừa bảo vệ bởi Hide Folder

•Để mở thư mục bạn kích hoạt chương trình và điền password thì mới có quyền truy cập vào chương trình.

• Điền password vào xong, tại cửa sổ làm chuyện của Hide Folder 2009, chọn thư mục muốn mở khóa và nhấn vào nút Disable trên thanh công cụ là xong. Muốn bảo vệ lại bạn nhấn chọn thư mục muốn bảo về rồi nhấn nút Enable trên khay công cụ là trả tất.

Tương thích với hệ điều hành Windows NT/2000/XP/2003 Server/Windows Vista / Windows 7.....

Sưu tầm Online

Dowload Hide Folder 3.2 & 3.4(Soft + Key):

Code:
http://www.mediafire.com/?mdzmnqundzd

Pass giải nén : saigonboy88 (Nếu có)

Nếu thấy hay thì THANK nha!!!!!!!!!!!!!!!

Hau_ITmark

đang down, test thử coi. Mà nghe bạn quảng cáo, mình thấy soft này tương tự soft My Secret Folder quá.

Ramkute_3kblog

Mình vừa từng dùng qua rồi.Nhưng Phần mềm này tỏ ra rất vô dụng với Image Explorer.Chỉ cần dùng Image Explorer,mọi dữ liệu đều hiện ra hết.Không những với Hide Folder,mà với rất nhiều Phần mềm danh tiếng khác cũng phải bó tay.

thovphng

Hide Folder 3.2 & 3.4 không như Phần mềm # , nó không hề vô dụng như bạn tưởng đâu..... Hãy test thật kỹ khi nhận định về một phần mềm nha ok_never....Thank bạn vừa góp ý

thoi_ko_yeu

sao khi e cài phần mềm nó có đòi pass gì đâu,mà khi cài xong chạy chương trình nó cứ đòi pass,xóa nó cũng đòi pass.

e chẳng hiểu gì cả.mong a trả lời.

Korbin

sao mình dùng hide 3.4 nó lại đòi pass trong khi mình chưa đặt pas và chỉ có đặt pas cho hide 3,2

Các chủ đề có liên quan khác