Perkins

Hic, có bác nào biết cái cách download phần mềm video viewer ko, em vào download mà nó cứ bắt scan PC trước khi download, em còn down cả phần mềm mà nó bắt scan về để quét, quét xong vẫn không down được, bác nào giúp em với

thang4_1976

mikala810 Hic, có bác nào biết cái cách download phần mềm video viewer ko, em vào download mà nó cứ bắt scan PC trước khi download, em còn down cả phần mềm mà nó bắt scan về để quét, quét xong vẫn không down được, bác nào giúp em với Bạn đưa link download mình xem sao.

Có thể bạn bấm nhầm chỗ download chăng

Tạm thời (gian) bạn đưa link cho tất cả người xem đã

<---- link đây bác ơi, em ấn vào chữ download video viewer đúng không ạ, nó hiện ra 1 cái trang bắt quét máy tính

Thieugia_duy

Sao không goole trang khác hả bạn? Trang đó hok thấy link down đâu cả

Thử cái này xem

nhatha2380

mikala810 hic down về rồi nhưng cái đuôi .dmg mở thế nào hả bác Ọc, dmg là đuôi cho MAC Windows hok mở được Mà bạn dùng cái đó làm gì? cho tí thông tin mình tìm soft cùng chức năng cho

hellangel_85

hic mình down về để theo dõi con em trường mầm non qua camera mà, bên trường họ cho cái link down đó rồi cách cài đặt một loạt nhưng không có down được

Thế phải hỏi lại nhà trường xem sao. cái này nhà trường là biết rõ nhất mà.
mikala810 hic mình down về để theo dõi con em trường mầm non qua camera mà, bên trường họ cho cái link down đó rồi cách cài đặt một loạt nhưng không có down được

Florinio

hic em hỏi kỹ thuật viên của nhà trường rồi, họ bảo cứ down cái đó về rồi cài đặt là được mà khổ nỗi em có down được đâu, không có cao thủ nào giúp em à

Các chủ đề có liên quan khác