dotavn

mình vừa cài đăt idm ở IDM 5.11 + c r a c k - cua ban temp2 và mình vừa ***** nhưng bất thể download được bất kỳ book nào cả vì idm thông báo mình bất thể download ở cổng 80. các bạn giúp mình khắc phục sự cố này với và cho mình link khác để download idm va ***** với, mình đang dùng windown vista.mình Thank các bạn, mình đang cần sự giúp đỡ của các bạn.

Trumble

Đây là link download IDM 5.11 body 8 :

Code:

http://mirror2.internetdownloadmanager.com/idman511.exe

Còn đây là link *****, hiện tại mình đang sử dụng rất tốt

Code:

http://files.myopera.com/newsoft/files/*****%20IDM%20v5.11%20build%208.rar

Hix, đổi cái ***** thành chữ Cr@ack nhé (không có @ nha)

Còn đây là bản portable, sử dụng khỏi chê

Code:

http://files.myopera.com/newsoft/linksoftvn/IDM%205.11Build%208.rar

truongxuan

mấy ông làm an cái kiểu gì lạ vậy, tui đã xin cái link của các ông 1 cách hi sinh tế ma mấy ông đưa toàn là cái gì đâu bất ấy.cái link này thì ai mà down được .

tui đang cần idm và ***** chạy trên vista. bạn nào có link chuẩn cho mình xin, mình Thank các cậu.

Engel

Đây là cai' Cr.ck ( chắc bạn biết cách dow rồi chứ )
Còn đây là bureaucracy IDM 5.11 body 8
Nếu trên windows Vista mà sử dụng được thì column 1 tiếng Thx cho tất cả người biết

Amott

BẠn cứ vào đây

Luôn cập nhật ver mới

FULL

Anwar

Sặc, link đó mình xài tốt thì mới giám đưa, tại vì bộ lọc nên chữ cr@ack biến thành ***** hết rồi.

Cormack

vn.nguyen ơi, cái link đó thì down idm xuống máy thì rất tốt nhưng không thể ***** trên angle được vì mình vừa làm mấy ngày nay rồi.mình làm xong và vào download thì angle nó báo bất cho download ở cổng 80 và xuất hiện thông báo virut bật lên báo là có 1 book exe đang còn tại đó là book ***** ở c:\program file\idm....mình làm mấy ngày nay rồi bất có kết quả gì cả, cứ mở laptop lên là cài đăt rồi xóa đi mãi chán lắm rồi.anh em nào có link download trưc tiếp(direct) xịn idm và ***** cho mình xin cái nhé chứ bất có idm thì khổ lắm.máy mình bất cho download ở raipishare va megaupload đâu.Thank các anh em nhiều.

Trumble

Hix, mình đang xài Vista mà, cài Spyware Doctor Và PC Tools Firewall nó phát hiện ra cứ acquiesce là xong, khi nào chết thì ... .

selfish_vn

Quote:

Được gửi bởi vn.nguyen

Hix, mình đang xài Vista mà, cài Spyware Doctor Và PC Tools Firewall nó phát hiện ra cứ acquiesce là xong, khi nào chết thì ... .

chết thì làm gì pa cứ úp úp mở mở bất ah,tui cũng bị quét key nhưng may nhờ affair này đẫ lấy lại rồi

Beanon

sau mấy ngày mài mò và phá hoại, sáu loại khắp diễn đàn này đến diễn đài khác mình vừa tự viết được cipher để phá cr@ack của idm chạy trên angle có cài windown live onecare(duyệt virut khắt tiếng của microsoft) rồi.windown live onecare này mà phát hiện book exe là nó bất cho cr@ack đâu.Thank các bạn vừa hổ trợ mình lúc này.

Brantley

Key nhiều lắm bạn, bạn không đây kiếm thử:

Trahern

Erkerd

Markus

Quote:

Được gửi bởi chaucuanguyendu

Sao các bạn phải dài dòng thế nó đây này;

FName : DN Quang Du

LName : 11101985

Siria : 26SPF-2CC7Y-HPJLU-TGYOX

Emai : [email protected]

Phần mềm IDM 5.11 đây nè:

Thank bạn nha.Thế có phải nhanh không mà mấy người kia cứ gửi link làm j` cho mất công.Cứ thế phát huy nha bạn

Các chủ đề có liên quan khác