Taji

Báo cáo các pác là máy em hiện có 2 Account: 01 là em dùng, 01 là thằng em của em. Hồi đó tới giờ khi em dùng IDM thì vào account nào nó cũng chạy bình thường. Không hiểu vì sao mà từ khi cài IDM 5.14 xong thì chỉ có Account của em là dùng được thui (em Cr-ack nó rùi, chạy ngon lành), còn Account của thằng em của em thì IDM không chạy, còn báo lỗi và đòi username + pass . Bác nào biết tình trạng này thì chỉ em với, em THANKS

caukia2tek

Cái vụ này mới ờ nhem

Bạn có thể post mấy tấm ảnh cho bà coan coi --> mới biết đường giúp chứ

Guyon

Thì bạn lấy username + pass đưa vào account kia là xong chứ gì!!

doanhung1991 idm 5.14 tai chua xong dung lai thi lo doi username password la sao cac banchi cho minh voi cho thêm mấy cái dấu bằng tiếng việt đi bạn , đọc không hiểu này júp bằng niềm tjn ah

follow_only_u

nanashiru Báo cáo các pác là máy em hiện có 2 Account: 01 là em dùng, 01 là thằng em của em. Hồi đó tới giờ khi em dùng IDM thì vào account nào nó cũng chạy bình thường. Không hiểu vì sao mà từ khi cài IDM 5.14 xong thì chỉ có Account của em là dùng được thui (em Cr-ack nó rùi, chạy ngon lành), còn Account của thằng em của em thì IDM không chạy, còn báo lỗi và đòi username + pass . Bác nào biết tình trạng này thì chỉ em với, em THANKS Bạn Properties cái thư mục IDM, vào thẻ Security kiểm tra xem vừa cấp quyền cho Account của em bạn chưa nhé

luna_cute90

nanashiru Báo cáo các pác là máy em hiện có 2 Account: 01 là em dùng, 01 là thằng em của em. Hồi đó tới giờ khi em dùng IDM thì vào account nào nó cũng chạy bình thường. Không hiểu vì sao mà từ khi cài IDM 5.14 xong thì chỉ có Account của em là dùng được thui (em Cr-ack nó rùi, chạy ngon lành), còn Account của thằng em của em thì IDM không chạy, còn báo lỗi và đòi username + pass . Bác nào biết tình trạng này thì chỉ em với, em THANKS trường hợp này thì cách sửa tốt nhất là bạn gỡ bản đó đi và down bản mới như 6.04, 6.05 chẳng hạn, chứ dùng bản 5.14 thì cũ rồi, không tích hợp Firefox nữa, bạn down bản mới về và làm theo link sau để Cr-ack không virus:

Các chủ đề có liên quan khác