mrright.shop

Hôm nay mình update tiếp Vol 17 của đĩa DVD Karaoke California.

Nhưng mình chỉ up phần mới thêm so với vol 16 thôi nghe vì vol 16 mình vừa up rồi.

Đó là các bài hát có mã số từ 831520 đến 831640 đó. Tất cả vẫn được chuyển sang mã Unicode.

Vẫn pass unlock cũ:

hoanganhqsx

có ai biết cách copy đĩa karaoke thì chỉ cho mình với!

mình dùng phần mềm làm ra (tạo) đĩa ảo đẻ copy được. hìnhcoi như7.33GB thì phải. nhưng khi bỏ file iso vừa làm ra (tạo) xong vào chương trình làm ra (tạo) đĩa ảo mà vừa làm ra (tạo) ra nó (tạo ra file iso đó) thì nó lại báo lỗi và không chịu nhận file iso đó.

có ai biết cách copy cái đĩa karaoke như bạn chủ thớt làm thì giúp mình với!!!

thanks!

simhoang có ai biết cách copy đĩa karaoke thì chỉ cho mình với!

mình dùng phần mềm làm ra (tạo) đĩa ảo đẻ copy được. hìnhcoi như7.33GB thì phải. nhưng khi bỏ file iso vừa làm ra (tạo) xong vào chương trình làm ra (tạo) đĩa ảo mà vừa làm ra (tạo) ra nó (tạo ra file iso đó) thì nó lại báo lỗi và không chịu nhận file iso đó.

thanks! bạn dùng hai ổ 1 để đọc 1 để ghi. Dùng nero chọn copy đĩa là OK

linhkent0501

minhduc072007 bạn dùng hai ổ 1 để đọc 1 để ghi. Dùng nero chọn copy đĩa là OK Thanks bạn nhưng hình như mình cũng dùng nero mà không được. với các loại đĩa khác thì mình vừa thử và đều được. nhưng với loại đĩa này thì không tài nào được. hic

bobby_6590

funnyboy2010 bác ơi link đâu??? các bạn cứ đưa trỏ chuột vào ngay chữ JBush đó là có link thôi.

simhoang có ai biết cách copy đĩa karaoke thì chỉ cho mình với!

thanks! bác có thể dùng bất cứ chương trình nào có thể làm ra (tạo) được file iso từ đĩa DVD cũng được, làm ra (tạo) file iso từ đĩa trước rồi ghi lại đĩa từ file iso đó là xong mà.

Ouray

bác nào có cả phần mền thì cho lun đi mình down về nhưng không chạy được

Azzai

vanthuanitdlu bác nào có cả phần mền thì cho lun đi mình down về nhưng không chạy được bác vào đây này

Arielo

đừng ai hi vọng coppy được caili nhe bởi vì đĩa của nó khác vói đĩa bán ở thị trường VN

---------- Bài thêm lúc 23:10 ---------- Bài trước là lúc 23:05 ----------

ai làm được đĩa vol 17 của cali bán 80k bằng giá của ca li tớ mua tất nhé có ll theo số đt 0975542200

---------- Bài thêm lúc 23:11 ---------- Bài trước là lúc 23:10 ----------

loivyhiopk,;l

".ơ'

ghetyeu09

gasaudoi đừng ai hi vọng coppy được caili nhe bởi vì đĩa của nó khác vói đĩa bán ở thị trường VN

---------- Bài thêm lúc 23:10 ---------- Bài trước là lúc 23:05 ----------

ai làm được đĩa vol 17 của cali bán 80k bằng giá của ca li tớ mua tất nhé có ll theo số đt 0975542200

---------- Bài thêm lúc 23:11 ---------- Bài trước là lúc 23:10 ----------

loivyhiopk,;l

".ơ' bác mua để làm chứng cứ bắt tụi này ở tù hả ?

vol17 này là cập nhật tới vol mấy trong karaoke vậy bác?? Phần mềm này hay wa!! down về bỏ thêm vào thư mục cũ là dc pk?

boy_tu_lap1987

conan113 vol17 này là cập nhật tới vol mấy trong karaoke vậy bác?? Phần mềm này hay wa!! down về bỏ thêm vào thư mục cũ là dc pk? đây là đĩa DVD vol 17 luôn đó bác à.

bác cứ download về, chép thêm vào thư mục cũ bình thường, tại vì phần này chỉ thêm các bài mới thôi.

justin_9006

trungsontay sao0 minh daow dc ve may ma lai khong chay duoc tren vanbasco nhi bên cũng có một vài bạn bị lỗi đo, bạn vào xem thử xem có tương tự với lỗi mà bạn đang gặp kg.

nếu không được thì bạn nêu cụ thể lỗi đi, anh em mới có thể chỉ cho bạn được chứ.

Các chủ đề có liên quan khác