Phan_Tuan

em có máy HP G62-234DX, hum trước em đem ra phá, ai dè lỡ tay đổi các phân vùng ổ cứng từ Primary Partition thành Simple Volume mất tiêu.

em còn chia ổ cứng ra lung tung phen, em bỏ đĩa Magicpro vào mà cũng không làm dc ji`, không nhập dc, cũng không convert dc, anh em nào cao cao thủ chỉ chỉ em với....

chỉ em đổi ngược lại sẳn chỉ cách nhập ổ cứng mà vẩn còn trong windows lun, em xai windows 7

phico123 em có máy HP G62-234DX, hum trước em đem ra phá, ai dè lỡ tay đổi các phân vùng ổ cứng từ Primary Partition thành Simple Volume mất tiêu.

em còn chia ổ cứng ra lung tung phen, em bỏ đĩa Magicpro vào mà cũng không làm dc ji`, không nhập dc, cũng không convert dc, anh em nào cao cao thủ chỉ chỉ em với....

chỉ em đổi ngược lại sẳn chỉ cách nhập ổ cứng mà vẩn còn trong windows lun, em xai windows 7 thì bạn copy dữ liệu ra trước fomat lại

ổ c là primary

các ổ còn lại logical

xong rồi đó

ủa format lại bằng đỉa hiren phải hem anh giai, em làm lun oài, mà hem dc, mà em cũng hem fomat bằng hiern dc lun, vô nó cứ đơ đơ ra nhấn chuột phải vào nó bị khóa mí cái chọn lun.....

phico123 ủa format lại bằng đỉa hiren phải hem anh giai, em làm lun oài, mà hem dc, mà em cũng hem fomat bằng hiern dc lun, vô nó cứ đơ đơ ra nhấn chuột phải vào nó bị khóa mí cái chọn lun..... sài mấy bản hiren cũ ổn định hơn nhiều

Các chủ đề có liên quan khác