Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By quynhnga_cp
#270532 bạn ơi link tải keylog bị j rùi hok down được

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By jadelysebastien_camlyhoang
#270533 Mình down được rùi, nhưng lúc cài nó hiện window cannot access the specified, path, or file.
By hoadongnoi279
#270534 cho mình hỏi tại sao mình vừa làm được 1 con keylog nhưng nó gửi về toàn là file rỗng,ko có gì để xem,cái này là mình phải làm gì nữa mới xem được file đó hả bạn,mình sài FTP nghen,vào FTP nhưng không xem được file
By dangtienvu1986
#270535 nhoccon051191 cho mình hỏi tại sao mình vừa làm được 1 con keylog nhưng nó gửi về toàn là file rỗng,ko có gì để xem,cái này là mình phải làm gì nữa mới xem được file đó hả bạn,mình sài FTP nghen,vào FTP nhưng không xem được file Cái này mình cũng từng bị, chắc tại bạn dùng trình duyệt phiên bản cũ nên mới bị thế.

Bạn thử dùng GooGle Chorme ver mới nhất để đọc log xem sao, mình thấy không có lỗi gì cả, và hoạt động rất tốt nữa

---------- Bài thêm lúc 08:07 ---------- Bài trước là lúc 08:05 ----------

sadsnowinter Mình down được rùi, nhưng lúc cài nó hiện window cannot access the specified, path, or file. Chắc do tường lửa hay mấy cái gì đó của windows 7 + windows vista có sẵn chương trình đó, Vào tắt tường lửa đi là ok ngay ấy mà
By phuken_kotaro
#270536 thêm 1 tí nữa nhé : con host này chỉ free đúng 1 ngày sau đó keylog sẽ không nhận nữa

Cho nên bạn nào thật sự mún xài thì bỏ trước ra mà mua nhé
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online