em có USB 2gb của Kingston, hnay nó bi sao ý khi em cắm usb vào thì nó hiện nên bảng để Format

em clip vào format nhưng không được nó hiện ra bảng

rồi nó báo thé ne`

mong các pác chỉ em giúp, em đọc bài nạp lai firmaware nhưng không biết làm thế nào!! các thông số USB của em là

Device Name: +[I:]+USB Mass Storage Device(Kingston DataTraveler2.0 USB Device)

PnP Device ID: VID = 0951 PID = 1613

Serial Number: 0802161104212

Revision: 1.00

Device Type: Standard USB device - USB2.0 High-Speed

Chip Vendor: SSS(??)

Chip Part-Number: SSS6677/SK6211

Product Vendor: Kingston

Product Model: DataTraveler2.0

Tools on Web:

thankss các pác nhiều né!!

Erving

bạn thử dùng các Phần mềm format usb chuyên dụng để format thử,nếu có đk thử cắm wa máy # format xem có được ko,nếu không được thì usb bị hỏng firmware rùi đó.goodluck

Manasseh

taoho02 bạn thử dùng các Phần mềm format usb chuyên dụng để format thử,nếu có đk thử cắm wa máy # format xem có được ko,nếu không được thì usb bị hỏng firmware rùi đó.goodluck mình vừa thử dùng HP USB Disk Storage Format Tool và đi sang máy khác format vẫn không đươc hjc

nếu hong firmware thì nạp lại thế nào!! mình vừa đọc bài nạp lại firmware nhưng không hiểu!! bạn giúp mình nhé!

thankssssss ban n`

Brentley

maquyxx cách tốt nhất là mua USB mới học sinh cùng kiệt mà pác, nếu mua được thì em vừa vứt nó òa không cần lên đây nhờ các pác giúp đỡ !!!!

tìm giúp e cái firmware của USB này nhé!!

thankss các pác rất nhiều

trước tiên là bạn kiểm tra trên usb có nút khóa không nếu có thì mở ra rồi fomat

ko dc thì bạn cứ chuyển máy khác làm thử xem

Hết cách thì mua mới

usb 4G lúc này giá max 150k thôi hàng good

Amos

hix cái nì bị 1 lần =.= cắm máy khác cung không format dc hix

duyanh407 hix cái nì bị 1 lần =.= cắm máy khác cung không format dc hix babymana trước tiên là bạn kiểm tra trên usb có nút khóa không nếu có thì mở ra rồi fomat

ko dc thì bạn cứ chuyển máy khác làm thử xem

Hết cách thì mua mới

usb 4G lúc này giá max 150k thôi hàng good z0000z Dùng USB trên máy khác được thì nên xem lại máy mình đi, không phải do USB đâu. Có thể là máy bạn thiếu driver,... hay cài lại windows là ok ngay. thankss các pác nhiều nhé!!

sau một hồi tìm kiếm em vừa tìm được cái firmware của USB vừa sửa được nó!!

giờ cái USB của em chạy ầm ầm hj

trungnhutinfor

sửa thế nào thế cobekieusa thankss các pác nhiều nhé!!

sau một hồi tìm kiếm em vừa tìm được cái firmware của USB vừa sửa được nó!!

giờ cái USB của em chạy ầm ầm hj

tramheotram

duyanh407 sửa thế nào thế bạn tìm lại cái firmware của USB là được sau chạy đợi luk là lại sd tốt!! (bạn dùng ChipGenius V3.01 để tìm tên IC của USB)

Các chủ đề có liên quan khác