greenleaves16

mình đang dùng firefox 3.6 thì có update lên được không nhỉ? hay lại phải cài lại từ đầu?

dinh_tin

trihai503 Đợi mãi mới đến ngày hôm nay dùng thử cái mới thấy mướt mắt quá,nhìn thật tuyệt cú hihi
chỉ 1 điều là chạy nó chiếm mất rất nhiều cpu.thường 30-50% cpu.hic,có lẽ không nên dùng

satthubaby_113

khai pham mình đang dùng firefox 3.6 thì có update lên được không nhỉ? hay lại phải cài lại từ đầu? tải về rồi cài bình thường, nhớ là đừng gỡ bản firefox 3.6 ra, sau khi cài xong, firefox sẽ tự động nhập dữ liệu từ phiên bản cũ vào

xuan_trinh91 chỉ 1 điều là chạy nó chiếm mất rất nhiều cpu.thường 30-50% cpu.hic,có lẽ không nên dùng mình dùng vẫn thấy bình thường mà, cpu đâu có chiếm nhiều đâu

Bệnh ngốn Ram là bệnh kinh niên của FF. Tìm cách khắc phục thông qua các ADD-ON hay chấp nhận sống chung với nó chứ sao giờ.

Karoly

umk,tốn ram thiệt,chạy có mỗi FF với mấy cái lặt vặt mà hết gần 600mb ram khiếp

lehongtrinh2001

chữ nó nhòe nhòe mờ mờ mà bạn bảo mướt mắt, cách khắc phục tạm là vào option bỏ chọn “use hardware acceleration when availiable” trong mục advanced => General chờ FF fix lỗi này, ngoài ra lỗi hiển thị vài chữ không đáng kể

cumeoden.4mat

thế này mà bạn bảo mờ à,bạn phải ngồi trước cái máy của mình thì đảm bảo không mờ tí nào, mà tui có thấy mờ đâu mà bảo là khắc phục

lovemesweet_264

kh2989 chữ nó nhòe nhòe mờ mờ mà bạn bảo mướt mắt, cách khắc phục tạm là vào option bỏ chọn “use hardware acceleration when availiable” trong mục advanced => General chờ FF fix lỗi này, ngoài ra lỗi hiển thị vài chữ không đáng kể Bác xài cái gì mà mờ mờ vậy trời, lần đầu tiên gặp người phản ánh vụ này đó nha +.+

Các chủ đề có liên quan khác