greenagervn

Mình dang xài IDM tự nhiên mình cài Symantec AntiVirus vào mình khởi động lại máy.Tự nhiên nó xóa IDM lun , thông báo co virut.Mình cài lại nhưng crazy co vỉut no không cho mình xài

Giúp mình với

Thanks trước

chantran0507

có thể bạn down trúng thằng IDM lụi trên mạng.Bạn thử tìm bản khác xem sao chứ tự nhiên lỗi có chút xíu mà bắt người ta cài lại windows thì thật là..........

bientapvien01

IDM Của bạn là virus rồi. Nên nhớ down các bản Cr-ack trên mạng không hề đảm bảo, người ta hoàn toàn có thể nhúng virus vào phần mềm bạn down về. Nên down ở đâu mà uy tín, các thành viên phản hồi đều ok. TÌm ở diễn đàn: viewtopic.php?f=137&t=31746 down về nhé, đừng bao giờ update khi idm hỏi update

bạn dùng bản Cr-ack đúng không nếu đúng thì trong cai IDM sẽ có 1 con virus nhưng con này vô hại bạn ạ với lại bạn cũng đừng dùng bản diệt virus ấy làm gì khi nào bạn cần diệt virus bạn có thể lên mấy trang nổi tiếng scan online được bạn a

petuyetlovekute

mình xóa đó rồi , giờ mình đang xài AntiVir PE Premium có hình cây dù nhưng mình cũng chưa bít nhiều chức năng của nó

Nyle

mọi người ơi mình cung dùng IDM bản Cr-ack đó nhưng tốc độ download đuối quá.lúc đang trong thời (gian) gian miễn phí phải được 200/sec nhưng bây giờ chỉ còn khoảng 20-50/sec làm sao bây giờ ?

itok2bme_san

HieuAOF tất cả người ơi mình cung dùng IDM bản Cr-ack đó nhưng tốc độ download đuối quá.lúc đang trong thời (gian) gian miễn phí phải được 200/sec nhưng bây giờ chỉ còn khoảng 20-50/sec làm sao bây giờ ? cái này mình cũng không rõ lắm bởi vì mình chưa gặp trường hợp này hay bạn thử cài lại xem sao :O giờ có bản 5.14 rồi đó :O

Ellery

Lời khuyên chân thành, xài IDM 5.14 đi, vào đây nè Cr-ack + Support nhiệt tình luôn:

scorpio_izz

huyken99 Mình dang xài IDM tự nhiên mình cài Symantec AntiVirus vào mình khởi động lại máy.Tự nhiên nó xóa IDM lun , thông báo co virut.Mình cài lại nhưng crazy co vỉut no không cho mình xài

Giúp mình với

Thanks trước Giải pháp cho bạn đây:

---------- Bài thêm lúc 23:58 ---------- Bài trước là lúc 23:53 ----------

HieuAOF tất cả người ơi mình cung dùng IDM bản Cr-ack đó nhưng tốc độ download đuối quá.lúc đang trong thời (gian) gian miễn phí phải được 200/sec nhưng bây giờ chỉ còn khoảng 20-50/sec làm sao bây giờ ? Vấn đề này không khó. Là do bản IDM của bạn vừa cũ rồi... nên bị hạn chế dần dần các chức năng... Chỉ cần

Sẳn mời mọi người vào đây nè:

rockfan_u2

nếu dùng NIS thì cần gì Cr-ack . lời khuyên chân thành không dùng Cr-ack.nếu cần hãy tìm bản Cr-ack của admin và smod post mà xài

Quentin

thienson8290 nếu dùng NIS thì cần gì Cr-ack . lời khuyên chân thành không dùng Cr-ack.nếu cần hãy tìm bản Cr-ack của admin và smod post mà xài thế mà cũng... không làm được cách này ta bày cách khác... lời khuyên chân thành hay quá nhĩ .... bộ các mem, khách thập phương... điều gà hơn Admin và smod hả... họ cũng là người thì chưa chắc ai hơn ai đâu...

(uk mà ông khuyên dậy thì ai dám sài "hàng" của ông... ông chưa là smod hay ...admin mà đúng ko???!)

Các chủ đề có liên quan khác