Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By phuc_nguyen
#259500 Ngắn gọn thôi

Em cài idm để bắt link chú youtube nhà ta

Nhưng mỗi khi em bắt link trực tiếp thì máy em lại coi không được

Nhưng nếu dùng 1 trang web trung gian để lấy kái link như Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! thì bắt link về lại coi được

Em đang dùng kmedia player

P.s : các bạn nào hảo tâm khuyên em dùng phần mềm khác em Thank

nhưng quả thật là em muốn giải quyết lí do gì mà thằng idm nó trở chứng thế

Em muốn giữ lại cả idm và kmediaplayer của em

Bác nào giúp em Thank nhìu nha

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By bibi_star_456
#265472 Đúng rồi giờ youtube nó thay đổi công nghệ nên không tải bằng IDM được đâu, bạn phải dùng web trung gian
Cách tải video Full HD 1080p trên YouTube
Blog Tâm sự:
  • Vợ muốn ly hôn vì đã ngoại tình một thời gian với đồng nghiệp | 02:06 ...
  • Mong em cho anh thêm cơ hội từ bỏ bia rượu | 01:06 ...
  • Tôi muốn hủy hôn vì chồng sắp cưới chát sex | 01:06 ...
  • Tôi chấp nhận làm vợ hai của người đàn ông hơn mình 20 tuổi | 01:06 ...
  • Con buồn lắm bởi chẳng được mẹ ôm từ khi có thêm em | 02:06 ...
  • Tôi chấp nhận để vợ tìm niềm vui chăn gối ở người đàn ông khác | 02:06 ...
By bigq_301
#265476 mastertranton Thank bac nhung to không xai klite

to xai KMEDIAPLAYER THOI Cóa ai bảo bạn xài K-Lite Codec Pack đâu.

Bạn chỉ cài K-Lite Codec Pack để lấy bộ giải mã cho máy bạn. Rùi bạn muốn dùng KMEDIAPLAYER coi thì cứ dùng.
By rongconmangkinh
#265477 betri28 Cóa ai bảo bạn xài K-Lite Codec Pack đâu.

Bạn chỉ cài K-Lite Codec Pack để lấy bộ giải mã cho máy bạn. Rùi bạn muốn dùng KMEDIAPLAYER coi thì cứ dùng. Bạn ơi vậy ban cho mình hỏi

tại sao lại có hiện tượng như vậy

Vì cùng là 1 file flv/mp4 .... bất kì down trên youtube tại sao mình lại không coi được khi down trực tiếp bạn ? có bạn nào cũng có thể giải thích cho mình không ?

Nhân tiện cho mình Thank lời giải thích của bạn nha ^ ^

Mình sẽ thử ^ ^
By thangtaulai_deptrai
#265478 mastertranton Bạn ơi vậy ban cho mình hỏi

tại sao lại có hiện tượng như vậy

Vì cùng là 1 file flv/mp4 .... bất kì down trên youtube tại sao mình lại không coi được khi down trực tiếp bạn ? có bạn nào cũng có thể giải thích cho mình không ?

Nhân tiện cho mình Thank lời giải thích của bạn nha ^ ^

Mình sẽ thử ^ ^ Theo tớ nghĩ thì đấy là do trình duyệt của bạn có flash player(hay Quick time player) hỗ trợ được các định dạng flv,mp4 khi xem online, nên chạy được các file trên youtube cũng như các trang khác. Còn KMP của bạn thì k hỗ trợ định dạng đấy nên k xem được. Tớ chưa dùng KMP nên cũng k biết có đúng k
By tranchi3007
#265479 Video khi đưa lên youtube thì vừa được mã hóa để chống down trộm. Bạn dùng IDM để down trộm thì phải dùng bộ giải mã mới coi được. Còn khi down video youtube từ những đường dẫn khác nó vừa giãi mã sẳn cho bạn
#265480 cris46 Theo tớ nghĩ thì đấy là do trình duyệt của bạn có flash player(hay Quick time player) hỗ trợ được các định dạng flv,mp4 khi xem online, nên chạy được các file trên youtube cũng như các trang khác. Còn KMP của bạn thì k hỗ trợ định dạng đấy nên k xem được. Tớ chưa dùng KMP nên cũng k biết có đúng k Uhm, nên sai bét rồi đó, KMP hỗ trợ hầu hết định dạng mà, mã flv youtube nó khác flv bình thường
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online