Tyrone

em xài IE9 + Opera 11. chuyện là khi mở sang tab mới thì ở trong tab đó nó có 6 hay 8 cái ô vuông nhỏ , nó là những trang web vừa truy cập , mấy anh chỉ dẫn em cách nào để mấy cái ô đó không hiển thị lên nữa , và chỉ dẫn em làm cách nào khi bật sang tab mới thì nó vào ngay trang google.com.vn, thanks tất cả người

Campbell

opera: ctrl+ f12 ~> khung start up chọn start with home page

khung home page

Reade

inception opera: ctrl+ f12 ~> khung start up chọn start with home page

khung home page

Thank bác , thế còn IE và cách để xóa những cái khung đấy như thế nào chỉ em luôn

---------- Bài thêm lúc 10:19 ---------- Bài trước là lúc 10:18 ----------

haizz_zz cửa sổ tab mình thấy rất tiện mà sao bạn hok thik nhỉ tùy vào mỗi người thích hay không thích , thế bạn có biết cách để làm những điều mình post không , nếu biết thì chỉ dẫn mình , thanks bạn, còn không thì đừng spam topic của em nữa

Contrucsion tùy vào mỗi người thích hay không thích , thế bạn có biết cách để làm những điều mình post không , nếu biết thì chỉ dẫn mình , thanks bạn, còn không thì đừng spam topic của em nữa mình hok biết nhưng hok phải spam đâu chỉ nêu ý kiến của mình thôi

Ghazanfar

Contrucsion Thank bác , thế còn IE và cách để xóa những cái khung đấy như thế nào chỉ em luôn
sr bạn cái chỉ dẫn bên trên là vào thẳng google khi mở opera còn mở tab mới thì mặc định là mở speedial rồi, còn ie 9 thì mình k dùng nên k biết

lx_sh_zip

Contrucsion em xài IE9 + Opera 11. chuyện là khi mở sang tab mới thì ở trong tab đó nó có 6 hay 8 cái ô vuông nhỏ , nó là những trang web vừa truy cập , mấy anh chỉ dẫn em cách nào để mấy cái ô đó không hiển thị lên nữa , và chỉ dẫn em làm cách nào khi bật sang tab mới thì nó vào ngay trang google.com.vn, thanks tất cả người opera bạn vào setting=> preferences=>advanted=>mục tabs bạn mày mò ở trong đó là được thui

còn ie thì cách làm cũng tương tự opera,bạn vào internet option,ở phần general tìm xuống mục "tabs" chọn setting => tìm mục "when a new tab is opened,open" chọn cái mà bạn muốn mở là cái gì.goodluck

the_queen

dùng Opera thì nên sử dụng các của sổ nhỏ để tận dụng tiện ích omelion 0-9-8-6 làm aero cho trình Opera. Tuyệt quá đi thôi!

dnk_pro

Contrucsion

[/COLOR]

tùy vào mỗi người thích hay không thích , thế bạn có biết cách để làm những điều mình post không , nếu biết thì chỉ dẫn mình , thanks bạn, còn không thì đừng spam topic của em nữa chắc ông nầy dzômasya cái wed bậy nên sợ bị lưu lại đấy!!^^

Các chủ đề có liên quan khác