Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By anh_phuong_22393
#258512 mấy cái icon trên desktop của em bị đóng mấy khung xanh làm sao loại bỏ dc...với lại nó có dấu mũi tên ngày phía bên trái góc icon nữa(cái này làm sao bỏ dc luôn)...

Quan trọng là cái đóng khung xanh ý,ai giúp em với!!!

Help

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By aam_kazegura151
#264815 bạn ấn chuột phải trên desktop chọn Arrange icons by cilck vào mục lock web items on the desktop.ban đầu do bạn chưa ấn vào lock web items on the desktop mà vẫn bị icons đóng khung xanh đúng ko.bh bạn vừa chọn lock items on desktop xong.bạn refresh rồi tiếp tục vào Arange icons by cilck bỏ chọn lock items on the desktop làm như thế là hết thôi
Blog Tâm sự:
  • Tôi muốn hủy hôn vì chồng sắp cưới chát sex | 01:06 ...
  • Phát hiện vợ sắp cưới từng cặp bồ khi còn sống với chồng cũ | 02:06 ...
  • Từng muốn tự tử để người thân được hưởng tiền bảo hiểm | 12:06 ...
  • Con buồn lắm bởi chẳng được mẹ ôm từ khi có thêm em | 02:06 ...
  • Gia đình chồng có truyền thống phụ nữ phải làm mọi việc nhà | 12:06 ...
  • Tôi chấp nhận để vợ tìm niềm vui chăn gối ở người đàn ông khác | 02:06 ...
By manloveman1979
#264816 Ko dc

bạn à...mình làm không dc nó vẫn cứ bị đóng cái khung màu xanh ý, mình bỏ lock web.... rùi refresh sau đó chọn lại lock... nhưng vẫn không dc, còn cái mũi tên shorut trên icon nữa bỏ không dc
By blue_ruby
#264817 đầu tiên là không chọn lock web mà bạn vẫn bị hiện khung màu xanh do đó bạn phải chọn lock web rồi refresh rồi bỏ chọn chứ.tớ cũng bị thế này 1 lần rồi.làm theo cách đó là hết mà
By baby_pooh_htth
#264818 Bạn Right-Click trên Desktop chọn Properties >> Tab Desktop >> Customize Desktop >> tab Web >> bỏ chọn tất cả trong mục Web Pages , bỏ chọn luôn Lock item web . Nhấn OK , như trong hình thì càng tốt nha bạn
By Gauti
#264820 nếu không dc thử cách này đi : ấn chuột phải vô mycomputer => properitie => chọn thẻ avance trong ô performance ấn settings hiện ra cái bảng đánh dáu tick vào ô thứ 2 từ dưới lên trên (tên là use drop sha.... desktop) roi ok

dung kết hơp với bỏ dấu tick "lock web item on Desktop. " ở man hinh nền
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online