nghe_an

*Bạn download key(Adobe Flash CS3(9.0)Professional key) về nhưng Cr-ack hơi khó ha.Các bước ne`Nhớ cài đặt Adobe Flash CS3(9.0)Professional trước nhé.Rồi chạy thử lần đầu sẽ hiện ra bảng đăng kí).Ko sao,bắt đầu nào:

1.Chạy file key lên nhấn"Generate serial" sẽ được code đăng kí bước đầu.

2.Ok.Nhấn Next,và chọn active bằng phone(phone activation).Nó sẽ hiện ra cái code bạn vừa nhập.Nhưng ta chỉ cần cái code ở dưới(code dài hơn dóa).Copy nó nha.Hehe

3.Paste nó vào ô màu trắng(bên dưới chữ "Generate serial" trong cửa sổ file kegen dóa).Rùi nhấn "Active".Ok ta được cái code để điền vào ô "phone activation code" còn thiếu trong phần CS3.Xong nhấn Active là được.Good luck

A` wen:Link key ne`(nếu chưa co'):

**"Đây la` cách Cr-ack đầy đủ không cần file "Flash.exe" vừa Cr-ack(hơi nẹn và không câ`n thiết lem' hehe-mình nghĩ vậy)

Tags: tai key cs3

Lorence

hình như bị vi rut rồi.huhuhuh mở key không được.mấy you có ai có key tốt gửi lên cho mèn zới

hayvuilen_762 hình như bị vi rut rồi.huhuhuh mở key không được.mấy you có ai có key tốt gửi lên cho mèn zới hayvuilen_762 soyr file key mình kông sử dụng được ??File vẫn chạy tốt mà...hồi trước mình có sài cái nì nhưng giờ chỉ down về chạy file key thử...vẫn tốt như thường...Mí bạn xem lại sao nha:

Will_Nevercry

Thank klord rất nhiều, tui active unsuccessfull mãi, đang tính uninstall nó đi, buồn bã lên web tìm thuốc giải lần cuối, may mắn gặp được topic của bạn tui đã Cr-ack thành công. Xin chân thành Thank nhé !!!

nhok_mjlk

Fải tắt diệt virus mới chạy được, nhưng sẽ bị dính virus đó, nguy hiểm lắm

bily_pro

danhlong880 nhiễm vỉut qua' nguy hiểm bonguoita Fải tắt diệt virus mới chạy được, nhưng sẽ bị dính virus đó, nguy hiểm lắm Sao lạ vậy. Mình để kis 2010 mà vẫn chạy bình thường mà( mấy bạn xem hình mình post ở trên kìa). Nhưng mà chương trình này cũ rồi hi, mấy bạn tìm bản mới hơn xài sướng hơn>>Nếu cần mình sẽ post cho

Các chủ đề có liên quan khác