chichay2010

tình hình là lúc trước em cài Office_ProfessionalPlus_2010 down trên mạng... được vài hôm thì tải bản professional trên trang chủ office có key 90 ngày...em cài vô không được.........nó báo erron key gì đó...bản cũ em vừa remove rồi....thấy bị lỗi em cài lại bản Office_ProfessionalPlus_2010 nhưng đến đoạn đầu nó báo như thế này

mong mấy anh chỉ zúp...để em cài thành công thank nhieu

---------- Bài thêm lúc 22:02 ---------- Bài trước là lúc 21:34 ----------

không ai giúp em với sao? phản hồi sao mà chẳng có thể này

Chắc bạn chưa xóa sạch . H cài lại Office cũ đi rồi dùng Your Uninstaller hay mấy soft tg tự để gỡ , ngon hơn của windows nhiều . Xóa sạch xong là cài ngon lành .

Còn vụ 90 ngày là dĩ nhiên vì Office đâu có free Kiếm *** đi .

Rowtag

kiolgo Chắc bạn chưa xóa sạch . H cài lại Office cũ đi rồi dùng Your Uninstaller hay mấy soft tg tự để gỡ , ngon hơn của windows nhiều . Xóa sạch xong là cài ngon lành .

Còn vụ 90 ngày là dĩ nhiên vì Office đâu có free Kiếm *** đi .

cách của bạn mình vừa thử rồi...cài office 2010 bản nào đều không được thì gỡ sao hả bạn hiện tại thj vừa cài 2007 nhưng không thích cho lắm....bạn nào có cách khác không...giúp mình với

nguyenbichphuong cách của bạn mình vừa thử rồi...cài office 2010 bản nào đều không được thì gỡ sao hả bạn hiện tại thj vừa cài 2007 nhưng không thích cho lắm....bạn nào có cách khác không...giúp mình với Thông báo trên đưa ra lỗi: Microsoft không hỗ trợ nâng cấp từ phiên bản (được tung ra thị trường) cũ -Bạn cần gỡ những chương trình ứng dụng của phiên bản cũ trước khi cài đặt phiên bản mới.(VD như Micro office Tools,Infopath...)

Như vậy có nghĩa là bạn phải remove trả toàn bộ Office cũ +ứng dụng thì mới có thể cài bản 2010 Plus.

Hamish

sangk41f6 Thông báo trên đưa ra lỗi: Microsoft không hỗ trợ nâng cấp từ phiên bản (được tung ra thị trường) cũ -Bạn cần gỡ những chương trình ứng dụng của phiên bản cũ trước khi cài đặt phiên bản mới.(VD như Micro office Tools,Infopath...)

Như vậy có nghĩa là bạn phải remove trả toàn bộ Office cũ +ứng dụng thì mới có thể cài bản 2010 Plus. cái này thì mình biết rồi nhưng làm sao để gỡ chúng ra khỏi máy khi mà trong danh sách chương trình cài vô máy không có...mình phải gỡ băg` cách nào đây?

iam_iam_hihi

lamqsb bạn còn giữ file cài cũ ko?

chạy repair đi khi mở file setup thì khoảng 2 giây sau nó hiện lên thông báo như trên hình nên cách của bạn không được rồi....

Edom

nguyenbichphuong cái này thì mình biết rồi nhưng làm sao để gỡ chúng ra khỏi máy khi mà trong danh sách chương trình cài vô máy không có...mình phải gỡ băg` cách nào đây? Mình vừa xem ảnh bạn up lên,nếu đúng là không có gì để remove thì bạn phải xem lại file Setup. Tốt nhất là lên trang thớt của nó down về cài cho thoải mái ( ). Thủ tục ra sao chắc bạn biết rồi. Bản tải về ở đây chỉ có 1 file duy nhất nên không lo vấn đề chạy nhầm Setup. Và mình cũng thử Active bằng "OTK_2010_V2_BETA_3",chạy ngon lành tuy có báo 1 vài con virus . Link : ( ).

Hy vọng bạn cài thành công

Các chủ đề có liên quan khác