Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By thienkim_ngocdiep
#245987 mình dùng windows 7 ultimate 32 bit,tháng trước mình dùng df thì bị lỗi,hôm nọ là hết 1 tháng dùng thử của nó mình mới thoát được vậy bạn nào có phần mềm nào đóng băng tốt cho windows 7 thì sẻ chia cho mình với,xin Thank nha !!!!!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By tranchi3007
#257064 không ai giúp mình à
Blog Tâm sự:
  • Bạn gái có hành động mờ ám với tình cũ | 11:05 ...
  • Tôi có tình cảm với chị vợ | 01:05 ...
  • Tôi đã có thể để tình cảm ngoài vợ chồng ở yên trong lòng | 12:05 ...
  • Lúc đầu tôi quen người tình chỉ vì dục vọng bản thân | 01:05 ...
  • Cưới 3 năm tôi chưa bao giờ được chồng động viên | 12:05 ...
  • Tôi thấy mình nhẫn tâm với chồng khi vẫn nhớ về người cũ | 12:05 ...
By refresh_my_life_1988
#257066 Theo tui biết thì không có phần mềm đóng băng cho 7

Nhưng không có nghĩa là không thể . Chạy song song XP và 7. Đóng băng 7 trong XP sài xong 7 khởi động XP tự động xóa
Em đoán chứ chưa thử
By trangsophia85
#257067 anhyeuhanh1 mình dùng windows 7 ultimate 32 bit,tháng trước mình dùng df thì bị lỗi,hôm nọ là hết 1 tháng dùng thử của nó mình mới thoát được vậy bạn nào có phần mềm nào đóng băng tốt cho windows 7 thì sẻ chia cho mình với,xin Thank nha !!!!! Search "Deep Frezee" on google and download the lastest one.

Deep Frezee chạy được trên win7 mà
By Napoleon
#257068 Mình không biết Deep Freeze có xài được cho win7 không (vì mình đang xài xp), bạn thử tải về xài thử rồi cho tất cả người ý kiến nha, thanks.

Link: Deep Freeze Standard 7.0.220.3172 + Key
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Còn phiên bản Deep Freeze Enterprise 7.0.220.3172 + Key mình chưa up kịp vì dung lương của nó gần 200MB.
By girl_ngongcuong
#257072 tuanhpt69 Của Bạn đây : Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Chúc Bạn thành công ! sao không thay nut thank o dau het vay
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online