nghoang74

Bạn vừa sử dụng google chrome, bạn hãy cho tui cùng tất cả người ý kiến nhé !

Trình duyệt Google Chrome được quảng cáo là trình duyệt nhanh nhất hiện nay, nhưng có lẻ do quá "nhanh " mà thường gặp phải những lỗi làm chúng ta phải khó chịu

Bạn vừa bao giờ bị chưa ?

Hãy cho tui ý kiến ?

Sự thật là tui cũng như ý kiến chung của tất cả người thường gặp phải một số lỗi phổ biến như :

- Khi sử đăng nhập lâu ở 1 diễn đàn thì không đăng xuất được.

- Thỉnh thoảng không thể truy cập được một số trang web - lỗi save file index

-....

Nếu các bạn có biết hay vừa từng bị các tình trạng trên hãy comment nhé !

thanks !!!

thanchet_144

Từ ngày dùng chứ hề thấy 1 lỗi nào cả!

chỉ hơi tiếc là nó chưa hỗ trợ nhiều cho IDM chứ không mình bỏ FF rồi!

peheo_078

Mình hiện đang dùng song song 2 trình duyệt là FF và Chrome Plus. Chrome thỉnh thoảng crash, dùng lâu thì khi F5 lại phải gõ lại tên và mật (an ninh) khẩu truy cập diễn đàn.

p3_c0j

dùninh duyệt này thì chạy nhanh, nhưng hay lổi nên không dùng nửa

y3u_la_kj_ji

chờ firefox ra phiên bản 4 xem sao,còn IE9 nữa,nghe nói 2 tên này cũng ngon lắm,ko thua Chrome đâu.Nhưng giờ mình vẫn đang dùng Chrome

Heort

loveyou14021990 Ai 1 khi vừa sử dụng qua Google Chroom thì khác hiểu lời mình nói Đúng rồi,nhưng chỉ lúc này thôi,2-3 ngày nữa khi IE9 và FireFox 4 lộ diện thì chưa chắc

mylove_honey

viva_brave mình có dùng chorme rồi, sài hay lỗi, mà lại ngốn Ram và Chip hơn cả thằng FF nữa thì phải FireFox bản 3.6 chạy chậm như rùa lun,mà FF cũng ngốn ít đâu chứ,nên mình mới chuyển qua Chrome,chỉ có 1 số lỗi nhỏ,tạm chấp nhận được

daicahp_123

mình có tải thử cái IE9 platform về xài và má ơi , load web không nôi đặc biệt mấy trang có ảnh mà trang google cũng mất cả 5s chưa kể thanh cuộn cà giựt

hoangnhuly05

dychy mình có tải thử cái IE9 platform về xài và má ơi , load web không nôi đặc biệt mấy trang có ảnh mà trang google cũng mất cả 5s chưa kể thanh cuộn cà giựt 2 ngày nữa ra bản chính thức test thử rồi chê cũng chưa mụn bạn ơi

coicomnhom

thanhdh87 mình thì chưa bao giờ gặp lỗi kiểu đấy. nhưng mà không ưa chrome ở cái khoản không hỗ trợ IDM. chờ IE9 ra thì xài thôi. mình dùng win7 chắc là được tự động up lên đấy nhỉ??? Bây giờ IDM 6 vừa hỗ trợ Chrome rồi mà bạn,có điều chưa được trả chỉnh như IE và FF thôi

Các chủ đề có liên quan khác