các bạn ơi, cho mình hỏi có phần mềm khóa forder nào mà khi khóa rồi ta vẫn nhìn thấy forder trong thư mục,nhưng khi mở thì cần pass không nhỉ? ngày trước mình có phần mềm như thế mà bị virut ăn nên xóa đi rồi,h k nhớ tên nữa. Thank các bạn nhiều nhé!!!!

anhem11v2

langqueyeudau_ns các bạn ơi, cho mình hỏi có phần mềm khóa forder nào mà khi khóa rồi ta vẫn nhìn thấy forder trong thư mục,nhưng khi mở thì cần pass không nhỉ? ngày trước mình có phần mềm như thế mà bị virut ăn nên xóa đi rồi,h k nhớ tên nữa. Thank các bạn nhiều nhé!!!! to' co' bjz 1 so phan mem co the? khoa' dc. ban thu? dung nhe'

Password_Protect_USB

goodluck

chucongtu86

langqueyeudau_ns các bạn ơi, cho mình hỏi có phần mềm khóa forder nào mà khi khóa rồi ta vẫn nhìn thấy forder trong thư mục,nhưng khi mở thì cần pass không nhỉ? ngày trước mình có phần mềm như thế mà bị virut ăn nên xóa đi rồi,h k nhớ tên nữa. Thank các bạn nhiều nhé!!!! mysecretfolder! cái này còn có thể ẩn folder, mà dùng windows explore không thấy được.

gaiphodam

langqueyeudau_ns các bạn ơi, cho mình hỏi có phần mềm khóa forder nào mà khi khóa rồi ta vẫn nhìn thấy forder trong thư mục,nhưng khi mở thì cần pass không nhỉ? ngày trước mình có phần mềm như thế mà bị virut ăn nên xóa đi rồi,h k nhớ tên nữa. Thank các bạn nhiều nhé!!!! Mấy phần mềm này có rất nhiều, bạn tha hồ chọn
Code: http://www.google.com.vn/#hl=vi&source=hp&biw=1366&bih=667&q=phan+mem+khoa+folder&aq=1&aqi=g10&aql=&oq=phan+mem+khoa+f&gs_rfai=&fp=df18fda9f43766eb