Yvon

Hiện em đang có rất nhiều phim chất lượng cao (HD, Blue Ray) nhưng chưa biết phần mềm nào chuyên dụng và xem đẹp nhất,chuẩn nhất các định dạng trên! Em thấy nhiều chương trình quá! Bác nào biết giới thiệu em với

PIG_PIG

có lẽ là jetAudio plus, hỗ trợ được nhiều định dạng, cho phép tùy chọn cấu hình đồ họa để xem phim

nhưng thấy người ta xem phim HD bằng KMP nhiều hơn, k biết tại sao

Norbert

Có bác nào có phần mềm nào khác không? phần mềm này em thử rồi! chất lượng không tốt lắm

longin Có bác nào có phần mềm nào khác không? phần mềm này em thử rồi! chất lượng không tốt lắm 1 cái màn to + 1 bộ loa ngon là đẹp luôn rùi đó phần mềm nào chả ok

kis_12

Bạn thử dùng Cyberlink Power DVD 10 hay FantasyDVD Platium xem,theo tui đây là 2 Phần mềm hỗ trợ xem phim và nghe nhạc tốt nhất vì họ mua bản quyền của hãng Dolby để đưa vào sản phẩm của họ(đây đều là Phần mềm trả phí đó nên cần Cr-ack hay key).

hong_khanh2304

màn hình to xem gì chả thích nhưng còn phải phụ thuộc vào giá nữa màn hình ở quán net to thật nhưng hình ảnh xấu không rõ .

TheLiem_TheLiem

Window Media Player với bộ K-Lite code pack

-------------> Media Player Classic - Home Cinema

Cái này xem phim HD là được nhất

mua_dong_viet

màn hình to thỳ cũng chắc gì vừa xem hay, quan trọng là độ phân giải bao nhiêu, hỗ trợ những công nghệ gì, bây h cứ mua cái màn LED hay 3D rồi cắm cái card độ 3tr vào xem phần mềm nào chả ngon

nguyenthaitan87

phần mềm xem phim HD tốt và chuẩn nhất ngoài K lite code pack ra thì không thể không kể đến 1 phần mềm Splash Lite Pro. Ngoài ra bạn có thể xem thêm thông tin về phần mềm đó ở đây

Chúc bạn xem thật vui vẻ với những bộ phim HD yêu thích

silly.l0vely

bác trả lời thế chi bằng bác bảo không cần tốn trước mua kính 3d mà ra chợ rùi mua thêm mấy miếng giấy màu về rồi dán lên là xem được 3d rồi đấy nhỉ!!

đúng là chả có tí hiểu biết gì về hd cả

Em nghe nói cái này VLC Media Player này đọc được tất cả định dạng , xem HD cũng good phết , bác nào dùng cái này cho em xin ý kiến lũy ý với

rai_3369

sn0w.prjnce màn hình to thỳ cũng chắc gì vừa xem hay, quan trọng là độ phân giải bao nhiêu, hỗ trợ những công nghệ gì, bây h cứ mua cái màn LED hay 3D rồi cắm cái card độ 3tr vào xem phần mềm nào chả ngon Cái này chuẩn, nếu xem trên PC bình thường thì KMP, Jet, Splash... cũng na ná nhau thui.

Các chủ đề có liên quan khác