tamtinh20082003

mình xài windows 7 ultimate 32 bit, khi cài lạc việt 2009 vào thì nó chạy được lần đầu tiên, mở lần hai thì nó báo lỗi:

mình vừa thử đổi đĩa khác, chạy trên nền xp sp2,cài lại nhiều lần... mà vẫn báo lỗi như thế. kì lạ ở chỗ là setup xong thì vào được một lần, sang lần hai là bị lỗi như trên hình, ai có kinh nghiệm giúp với...

quaypha_dangyeu

hic. mình cũng bị như thế, mặc dù dùng key rùi. chạy được khoảng 1 tháng là lại bị vậy, lúc bị lúc không, ai biết giúp luôn nha, mình dùng xp thui

duylong86 Nếu mở được 1 lần rồi thì lần này bác phải cài lại thôi cài đi cài lại nhiều lầm lắm rồi bác à, vẫn như thế, không khá hơn

mỗi lần cài thì vào dc một lần, sang lần hai là lỗi... nản. help!!!!!!

thocon55

Bạn thử down bản cài từ trang chủ về cài xem, mình cài cho nhiều máy thấy đều ổn.
Cài xong nếu chạy được bạn có thể dùng luôn phần mềm dưới để lấy key:
Lần đầu chạy bạn chọn dùng thử nhé sau đó tắt đi rồi mới lấy key.

Bạn cũng xem thử xem phần mềm diệt virus có chặn không.

dămxanh Bạn thử down bản cài từ trang chủ về cài xem, mình cài cho nhiều máy thấy đều ổn.

Cài xong nếu chạy được bạn có thể dùng luôn phần mềm dưới để lấy key:

Lần đầu chạy bạn chọn dùng thử nhé sau đó tắt đi rồi mới lấy key.

Bạn cũng xem thử xem phần mềm diệt virus có chặn không. không dc bác ơi, vẫn lỗi như trên.....

---------- Bài thêm lúc 22:37 ---------- Bài trước là lúc 21:08 ----------

ĐÃ khẮc phỤc ĐƯỢc lỖi, thanks bÀ con ĐÃ giÚp ĐỠ, close topic

Bác dùng chế độ compatibility ấy. Chuyển sang chạy ở winxp là ổn ngay. Mình cũng bị và khắc phục được rồi.

haobk Bác dùng chế độ compatibility ấy. Chuyển sang chạy ở winxp là ổn ngay. Mình cũng bị và khắc phục được rồi. Sau khi khắc phục LacViet chay ở winxp severpack 3 nếu không được thì gỡ bỏ, sau đó cài lại, làm lại LacViet chay ở winxp severpack 3, và Cr-ack như bình thường!

Đảm bảo là chạy với windows 7 ultimate, tui cài và Cr-ack đến lần thứ 7 thì mới gỡ bỏ và khởi động lại máy! Nó allow và chạy luôn!

Chúc pà kon may mắn!

ủa cái này tui cài một phát là chạy luôn. cài hinh như 3 lần vẫn ngon ơ ah. tui làm theo chỉ dẫn cách Cr-ack mtd trong cái cẩm nang là đươc luôn được luôn'. còn các bạn cài như thế nào thì em chịu........

hay là các bạn vào thử phím cửa sô windows + R--->regedit

vào

HKEY_CURRENT_USER

chon software

chọn lacviet và xóa file này

tiếp theo làm tương tự với

HKEY_LOCAL_MACHINE

xong rùi cài lại xem có được kô. chúc các bạn may mắn cài nha....

ch0c0ly_bjbj

mình vừa thử làm như bạn mà cũng không được ah ....nó báo lỗi hệ thống từ ổ C...mình không hiểu được... mình cài lacviet9 lên máy khác thì không thấy có lỗi gì hết...chỉ mình máy của mình bị là sao ...hjxhjx..l

Các chủ đề có liên quan khác