zitcon_lop91

Đĩa COD1 mình down về có 2CD, mình mount CD1 vào ổ ảo và cài đặt .

Nó bắt điền key nhưng mình điền bao nhiêu key chả cái nào được cả :

Mình vẫn click OK để tiếp tục cài đặt vì nghĩ những key kia không dùng được nữa nên nghĩ cứ cài đặt rồi tìm key sau :

Rồi sau đó nó bắt cho CD2 vào :

Rồi nó chạy hết rồi hiện ra thông báo này ( theo thông báo thì nó lại bắt chèn CD1 vào ):

Mình lại mount CD1 theo hướng dẫn cua no nhưng nó lại hiện ra thông báo lỗi như thế này rồi nó gỡ bỏ hết :

Mọi người ai biết cách cài đặt thì vào giúp mình với .

Eoforwic

emlagacon01 có gì đâu , bạn extrack cd2 trước sau đó cài cd1 ( nhớ cài cd1 vào thư mục đặt cd2 vừa extrack) Bạn chỉ dẫn cụ thể cho mình với được không ? Có ảnh minh họa thì càng tốt

keo_ngoc

it_r0mantjk_89 Đĩa COD1 mình down về có 2CD, mình mount CD1 vào ổ ảo và cài đặt .

Mình vẫn click OK để tiếp tục cài đặt vì nghĩ những key kia không dùng được nữa nên nghĩ cứ cài đặt rồi tìm key sau :

Rồi nó chạy hết rồi hiện ra thông báo này ( theo thông báo thì nó lại bắt chèn CD1 vào ):

Mình lại mount CD1 theo hướng dẫn cua no nhưng nó lại hiện ra thông báo lỗi như thế này rồi nó gỡ bỏ hết :

Mọi người ai biết cách cài đặt thì vào giúp mình với . Bạn thử chuyển sang sử dụng chương trình làm ra (tạo) ổ ảo khác rồi cài xem.

ly_quochuy1812

Đã tìm ra nguyên nhân, lỗi đĩa CD1 . Mình down link khác về cài ngon . Nhờ mod close topic dùm !

thuongthuong210

it_r0mantjk_89 Đĩa COD1 mình down về có 2CD, mình mount CD1 vào ổ ảo và cài đặt .

Mọi người ai biết cách cài đặt thì vào giúp mình với . e cung bi gan giong bac nhung toi buoc 2 cua bac setup cua e no dung tro tro luon no' cu doi cho CD2, kho than e wa', e dung Utraiso,daemon tool cung hok dc ciu thui xem pacific voi hoc su 8 xong em xung wa' ma choi hok dc hihix...

Các chủ đề có liên quan khác