Onlyu_tk

Khi mình gỡ bỏ KIS 2010 thì bị lỗi như thế này

Mình dùng chương trình Remove của Window và chương trình Revo-uninstaller đều không được. Ai biết giúp mình nhé. Thanks nhiều !!!

miumiususu1

bạn cài lại kis xem được ko

nếu okie thì dùng your uninstall 2008 gỡ ra cho sạch nhé

hình như bạn cũng đang dìng chương trình chuyển đổi giao diện nữa đúng ko

thử restore lại xem sao

Heort

bạn tắt self-defense rồi mới gỡ làm thử đi cái này mình chưa bị bao giờ

Hix,your uninstaller cũng bị lỗi như thế,cài lại không được mà tắt self-defence cũng không ăn thua,mình thử cả tool remove KIS..cũng vậy,nản quá

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

Ai jup mình với,ko đến format ổ C mất,ngại cài đặt lại soft lắm

minh cung dang gap loi nhu ban day.mình đang cố gắng khi nào được mình sẽ thông báo.

minh cung dang gap loi nhu ban day.mình đang cố gắng khi nào được mình sẽ thông báo.

mntvinh

Công cụ gỡ bỏ Kaspersky

Công cụ gỡ bỏ Kaspersky này cho phép gỡ bỏ các phiên bản sau:

• Kaspersky Anti-Virus 6.0\7.0\2009

• Kaspersky Internet Security 6.0\7.0\2009

• Kaspersky Anti-Virus 6.0 for Windows Workstations

• Kaspersky Anti-Virus 6.0 for Windows Servers

Cách dùng công cụ gỡ bỏ Kaspersky:

• Download file gỡ bỏ này KavRemove9.rar

• Giải nén ra được tập tin kavremover9.exe

• Chạy tập tin kavremover9.exe

• Nhập mã code hiện ra ở khung picture

• Nhấn vào nút Remove

• Chờ cho hộp thoại thông báo rằng vừa gỡ bỏ thành công hiện ra.

• Nhấn OK

• Khởi động lại máy tính

Nếu vì một vài nguyên nhân nào đó mà công cụ gỡ bỏ không thể tìm thấy Kaspersky được cài đặt trên máy, tuy nhiên bạn vẫn chắc chắn rằng Kaspersky vừa được cài đặt hay vẫn còn sót một vài thành phần chưa được gỡ bỏ hẳn. Bạn có thể chạy công cụ này từ dòng lệnh với những cú pháp sau kavremover9.exe [kav6 | kav7 | kav2009 | kav2009x64| kis6 | kis7 | kis2009 | kis2009x64 | kav6fs | kav6wks]. Ví dụ nếu Kaspersky Internet Security 2009 được cài đặt trên máy tính của bạn, trong trường hợp này bạn sẽ gõ dòng lệnh như sau kavremover9.exe kis2009.

Tải về

Kaspersky luôn là công cụ bảo mật (an ninh) được nhiều người tin tưởng. tuy nhiên khi muốn gở bỏ ứng dụng này thì lại là công chuyện không hề dể dàng. nếu gở bỏ bằng cách vào add or remove program trong windows thì không thể gở sạch và dùng cả revo uninstaller cũng không thể nào gở sạch được. vì vậy khi cài antivirus khác vào thì xảy ra tình trạng treo máy, xung đột hệ thống, đây là điều mà không ai mong muốn xảy ra. vì vậy Kaspersky vừa khuyến mãi luôn cho người sử dụng công cụ của riêng hãng, chuyên gở bỏ các ứng dụng của kaspersky. đối với các bạn đang dùng kis 2010 và kav 2010 thì phải sài kavremover10 thì mới có thể gở bỏ được.

download tool tại :

nếu bạn không cài được kis hay kav thì có thể dùng revo installer:

hay là bạn dùng cái này đi nghe. nó là công cụ chyên gở bỏ phần mềm đấy, mạnh lắm bạn ơi, bạn thử sài coi. bản pro này là bản dùng thử ,link download:

thuyphapk5

ngocson04071990 Công cụ gỡ bỏ Kaspersky

Công cụ gỡ bỏ Kaspersky này cho phép gỡ bỏ các phiên bản sau:

• Kaspersky Anti-Virus 6.0\7.0\2009

• Kaspersky Internet Security 6.0\7.0\2009

• Kaspersky Anti-Virus 6.0 for Windows Workstations

• Kaspersky Anti-Virus 6.0 for Windows Servers

Cách dùng công cụ gỡ bỏ Kaspersky:

• Download file gỡ bỏ này KavRemove9.rar

• Giải nén ra được tập tin kavremover9.exe

• Chạy tập tin kavremover9.exe

• Nhập mã code hiện ra ở khung picture

• Nhấn vào nút Remove

• Chờ cho hộp thoại thông báo rằng vừa gỡ bỏ thành công hiện ra.

• Nhấn OK

• Khởi động lại máy tính

Nếu vì một vài nguyên nhân nào đó mà công cụ gỡ bỏ không thể tìm thấy Kaspersky được cài đặt trên máy, tuy nhiên bạn vẫn chắc chắn rằng Kaspersky vừa được cài đặt hay vẫn còn sót một vài thành phần chưa được gỡ bỏ hẳn. Bạn có thể chạy công cụ này từ dòng lệnh với những cú pháp sau kavremover9.exe [kav6 | kav7 | kav2009 | kav2009x64| kis6 | kis7 | kis2009 | kis2009x64 | kav6fs | kav6wks]. Ví dụ nếu Kaspersky Internet Security 2009 được cài đặt trên máy tính của bạn, trong trường hợp này bạn sẽ gõ dòng lệnh như sau kavremover9.exe kis2009.

Tải về
thanks bạn => 1 phát là bay sạch ....còn mấy cái vương vãi vào cmd del chừng 2 phút nữa là xong.....quá tuyệt

Tui dag xaj win7 khjn go bo kis 2010 xong khoj dong may laj thj khog vao duoc. Phai khoi phuc laj du lieu bang safe mode. Co aj co cach nao hay hok

Các chủ đề có liên quan khác