myloveinyou_92

cắm usb báo thế này,do usb hỏng các bạn ah,bác nào có cách sửa giúp mình với,sv cùng kiệt k có trước mua

Fonzell

duythupro90 cắm usb báo thế này,do usb hỏng các bạn ah,bác nào có cách sửa giúp mình với,sv cùng kiệt k có trước mua

Hư rồi - có sửa cũng giật giờ, chép dữ liệu về mở ra khg có lại phải chép lại cũng bực mình.

Bạn vừa Format USB phải khg???? Lần sau phải DELETE nha, Khg chơi DELETE ALL là lại tương tự như vậy nữa đó.(xóa luôn file mồi cho windows nhận dạng - thường là Hiden File).

USB là FAT 32, bạn đứng trên máy HDD Format NTFS ( HDD>120GB) mà format USB (USB vẫn là FAT 32) là coi như xong dù chỉ 1 lần thui.

NẾU BẠN ĐANG XÀI windows XP P1/2 MÀ CẮM USB 4GB THÌ NÓ CŨNG HIỆN NHƯ THẾ ĐÓ. ĐỂ KIỂM TRA - BẠN VÀO CONTROL PANEL\ADD NEW HADWARE CHO MÁY TỰ TÌM XEM - NẾU THẤY USB THÌ CỨ CẮM YÊN USB & RESTART MÁY THÌ SẼ NHẬN LẠI USB - hơi mất công 1 chút nhưng đỡ mua mới là được rồi.

Chắc ăn bạn hãy đem qua máy khác coi nó có nhận hay khg hãy mua cái mới

Nathalia

alibaba VN Hư rồi - có sửa cũng giật giờ, chép dữ liệu về mở ra khg có lại phải chép lại cũng bực mình.

Bạn vừa Format USB phải khg???? Lần sau phải DELETE nha, Khg chơi DELETE ALL là lại tương tự như vậy nữa đó.(xóa luôn file mồi cho windows nhận dạng - thường là Hiden File).

USB là FAT 32, bạn đứng trên máy HDD Format NTFS ( HDD>120GB) mà format USB (USB vẫn là FAT 32) là coi như xong dù chỉ 1 lần thui.

NẾU BẠN ĐANG XÀI windows XP P1/2 MÀ CẮM USB 4GB THÌ NÓ CŨNG HIỆN NHƯ THẾ ĐÓ. ĐỂ KIỂM TRA - BẠN VÀO CONTROL PANEL\ADD NEW HADWARE CHO MÁY TỰ TÌM XEM - NẾU THẤY USB THÌ CỨ CẮM YÊN USB & RESTART MÁY THÌ SẼ NHẬN LẠI USB - hơi mất công 1 chút nhưng đỡ mua mới là được rồi.

Chắc ăn bạn hãy đem qua máy khác coi nó có nhận hay khg hãy mua cái mới mình cắm máy khác hem được mới hỏi anh em vn chứ. huhu thế là hư cái 4g của em rùi.

manenllyha2001

duythupro90 mình cắm máy khác hem được mới hỏi anh em vn chứ. huhu thế là hư cái 4g của em rùi. Nếu cắm vào máy khác vẫn xem được là khg hư USB. windows máy bạn có lỗi thì phải nên nó mới khg nhận được USB 4GB

Các chủ đề có liên quan khác