Arthur

Vote crosspeed ..nhưng cũng hông nhanh hơn mấy....chắc tại máy cấu hình íu

starla1774

trước có lẽ bác này chơi bời mạnh quá nên giờ bị quản lý nghiêm đó mà ! 1 phiếu cho cFosSpeed chạy ok không phải bàn nhìn vào lượng người quan tâm và tải nó thì biết

của nhà mình nè ketnooi.com/forum :

Edwin

Hôm cài cái CFosSpeed dính kido nên chả dám cài soft nào nữa bon chen tí vậy .

dieuanh1996

cfosspeed thì em chưa dùng, nhưng ngày xưa vừa từng dùng fullspeed thì cũng ok. Nên cho 1vote cho em nó

| | | |

lucia_84

mí cái nầy không dùng nên không biết,...anh em ai vừa dùng rồi thì cho anh em ý kiến đê

tu_anh889

Cfosspeed là Phần mềm tăng tốc internet hiệu quả và đáng kể nhất ! mình vừa dùng nó từ lâu và tới bây giờ vẫn chưa thấy có Phần mềm nào có thể thay thế nó được ! nó là 1 Phần mềm không thể thiếu trong máy của mình, mặc dù trước đến giờ chỉ xài bản Cr-ack, bản full, bản trialreset, chư từng được xài key xịn bao giờ !

thinhle1712

đưa ra bình chọn phải có quản cáo chút chứ sao ai mà biết được phần mềm nào thế nào.

kidrock92 mấy chương này mình thấy nó cải thiện hok đáng kể nên hok xài Mình đang xài cfoss bản mới nhất, truy cập net dơn hay up đều rất mượt nhất là xem phim khỏi chê luôn hì

lop09hh1n

Cần gì cfosspeed, chả thấy tăng tốc gì cả chỉ thấy chậm hơn thôi. Bình thường tải ở MF tốc độ 230kb/s sau khi dùng chỉ còn 50 - 60 kb/s

1 Phiếu cho cFosSpeed Mình xài thằng này từ phiên bản 4.20 thấy ok. Cfosspeed hổ trợ 2G VÀ 3G Nên mình nghỉ thuận tiện cho người VN.

rocklonely1088

nói chung thì trước khi cài CF down thì chỉ 300-400 kb/s sau khi cài thì tốc độ down cũng vậy nói chung cài vào chẳng được gì