Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By littlecat_a1
#237434 các bạn ơi giúm mình với khi mình cài song windows 7 rồi cài LAC VIET mtd9 EVA thì nó thông báo lỗi này

có ai vừa từng bị như mình chưa chỉ mình với Thank rất nhiều.

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By con_zai_thien_su
#245578 ban90 các bạn ơi giúm mình với khi mình cài song windows 7 rồi cài LAC VIET mtd9 EVA thì nó thông báo lỗi này

có ai vừa từng bị như mình chưa chỉ mình với Thank rất nhiều. Lỗi này xảy ra trong quá trình cài đặt hay là cài thành công rồi chạy chương trình mới bị vậy bạn
Blog Tâm sự:
  • Đến với người mới nhưng tôi chẳng thể quên người đã khuất | 07:02 ...
  • Nhà chồng tồi nên tôi có quyền hận | 04:02 ...
  • Đau đầu vì vợ quá tốt | 05:02 ...
  • Cưới chồng một năm rồi mà tôi chưa thể làm chuyện ấy | 05:02 ...
  • Đánh con giữa chốn đông người vì không kìm chế được cơn giận | 04:02 ...
  • Bạn trai hay xúc phạm rồi năn nỉ là tôi lại bỏ qua | 05:02 ...
By Usbeorn
#245579 bạn chuột phải vào chọn properties chon thẻ Compatibility , tích vào ô Run this program in compatibility mode for , chọn Windows XP (Service Pack 2) ->ok

đúng thì thanks em cái sai đừng chửi em nha
By Julien

Lỗi này xảy ra trong quá trình cài đặt hay là cài thành công rồi chạy chương trình mới bị vậy bạn

mình cài thành công rồi đó bạn,nhưng không hiểu tại sao bị lỗi.

bạn chuột phải vào chọn properties chon thẻ Compatibility , tích vào ô Run this program in compatibility mode for , chọn Windows XP (Service Pack 2) ->ok

vẫn không được bạn ơi thôi thì đành sài babylon vậy.

Thank các bạn vừa quan tâm.
By dinhphdc
#245585 mình hok bị tương tự bạn, mà là khi mình mở lên thì nó sắp lên dc nhưng lại bị tắt, hok có hiện thông báo j cả, mình cũng vừa làm tất cả có thế nhưng cũng hok dc
By zzz_b4by_tin4nhdi_zzz

các bạn ơi giúm mình với khi mình cài song windows 7 rồi cài LAC VIET mtd9 EVA thì nó thông báo lỗi này

có ai vừa từng bị như mình chưa chỉ mình với Thank rất nhiều.

1. lỗi này trong chỉ dẫn cài lạc việt có đó. 1 là chuột phải vào thư mục mtd9 trong ổ C rùi chọn pro.../secury../edit rùi chọn full control tuốt.

Nếu máy cài KIS thì còn làm thêm 1 số cái nữa. Bạn đọc kỹ chỉ dẫn tại trang chủ của lạc việt nhé.

mình hok bị tương tự bạn, mà là khi mình mở lên thì nó sắp lên dc nhưng lại bị tắt, hok có hiện thông báo j cả, mình cũng vừa làm tất cả có thế nhưng cũng hok dc cái này là do bạn setup rùi xài Cr-ack lun nên nó mới bị vậy. trước khi Cr-ack thì nên chạy lạc việt 1 lần , chọn 30 ngày trial rùi tắt hết đi. Xog run key là ổn.
By 1176411_294
#245588 davidbeck259 bạn chuột phải vào chọn properties chon thẻ compatibility , tích vào ô run this program in compatibility mode for , chọn windows xp (service pack 2) ->ok

đúng thì thanks em cái :d:d:d:d:d sai đừng chửi em nha :p:p:p:p ban oi cho minh xin Cr-ack cua ban mtd9 nha
By Devery
#245590 troi xanh1 ban oi cho minh xin Cr-ack cua ban mtd9 nha Trên Google có nhiều lắm bạn ơi

Cr-ack: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Ketnooi đề xuất: