littlecat_a1

các bạn ơi giúm mình với khi mình cài song windows 7 rồi cài LAC VIET mtd9 EVA thì nó thông báo lỗi này

có ai vừa từng bị như mình chưa chỉ mình với Thank rất nhiều.

ban90 các bạn ơi giúm mình với khi mình cài song windows 7 rồi cài LAC VIET mtd9 EVA thì nó thông báo lỗi này

có ai vừa từng bị như mình chưa chỉ mình với Thank rất nhiều. Lỗi này xảy ra trong quá trình cài đặt hay là cài thành công rồi chạy chương trình mới bị vậy bạn

Usbeorn

bạn chuột phải vào chọn properties chon thẻ Compatibility , tích vào ô Run this program in compatibility mode for , chọn Windows XP (Service Pack 2) ->ok

đúng thì thanks em cái sai đừng chửi em nha

Julien

Lỗi này xảy ra trong quá trình cài đặt hay là cài thành công rồi chạy chương trình mới bị vậy bạn

mình cài thành công rồi đó bạn,nhưng không hiểu tại sao bị lỗi.

bạn chuột phải vào chọn properties chon thẻ Compatibility , tích vào ô Run this program in compatibility mode for , chọn Windows XP (Service Pack 2) ->ok

vẫn không được bạn ơi thôi thì đành sài babylon vậy.

Thank các bạn vừa quan tâm.

dinhphdc

mình hok bị tương tự bạn, mà là khi mình mở lên thì nó sắp lên dc nhưng lại bị tắt, hok có hiện thông báo j cả, mình cũng vừa làm tất cả có thế nhưng cũng hok dc

các bạn ơi giúm mình với khi mình cài song windows 7 rồi cài LAC VIET mtd9 EVA thì nó thông báo lỗi này

có ai vừa từng bị như mình chưa chỉ mình với Thank rất nhiều.

1. lỗi này trong chỉ dẫn cài lạc việt có đó. 1 là chuột phải vào thư mục mtd9 trong ổ C rùi chọn pro.../secury../edit rùi chọn full control tuốt.

Nếu máy cài KIS thì còn làm thêm 1 số cái nữa. Bạn đọc kỹ chỉ dẫn tại trang chủ của lạc việt nhé.

mình hok bị tương tự bạn, mà là khi mình mở lên thì nó sắp lên dc nhưng lại bị tắt, hok có hiện thông báo j cả, mình cũng vừa làm tất cả có thế nhưng cũng hok dc cái này là do bạn setup rùi xài Cr-ack lun nên nó mới bị vậy. trước khi Cr-ack thì nên chạy lạc việt 1 lần , chọn 30 ngày trial rùi tắt hết đi. Xog run key là ổn.

1176411_294

davidbeck259 bạn chuột phải vào chọn properties chon thẻ compatibility , tích vào ô run this program in compatibility mode for , chọn windows xp (service pack 2) ->ok

đúng thì thanks em cái :d:d:d:d:d sai đừng chửi em nha :p:p:p:p ban oi cho minh xin Cr-ack cua ban mtd9 nha

Devery

troi xanh1 ban oi cho minh xin Cr-ack cua ban mtd9 nha Trên Google có nhiều lắm bạn ơi

Cr-ack:

Percy

1. lỗi này trong chỉ dẫn cài lạc việt có đó. 1 là chuột phải vào thư mục mtd9 trong ổ C rùi chọn pro.../secury../edit rùi chọn full control tuốt.

Nếu máy cài KIS thì còn làm thêm 1 số cái nữa. Bạn đọc kỹ chỉ dẫn tại trang chủ của lạc việt nhé.

mình có chỉnh như bạn nói nhưng không được bạn ơi,mình cài windows 7 song là cài mtd9 luôn mà nó cứ báo lỗi vậy ah.mang phần mềm này cài máy khác thì không sao chạy ngon lành,chắc là do windows 7 bị lỗi đổi qua sài xp cho nó ngon.

ban oi cho minh xin Cr-ack cua ban mtd9 nha

bạn đây Cr-ack full:

lạc việt bản full nè:

trung1971

Mình cũng vừa cài Mtd9 trên win7 ultimate và cũng bị lỗi đúng y như vậy, mình đã làm đúng như hướng dẫn của các pro nhưng không được, có pro nào biết chỉ giáo giúp, mình đang bế tắc, buồn quá, thanks!

tctuvan

"the instruction at 0x00000000. The memory could not be read. Click OK to terminate the program "!
"Các hướng dẫn tại 0x00000000 bộ nhớ không. có thể được đọc. Click OK để chấm dứt chương trình "!

Bạn bị lỗi tải về tất cả số 0x00000000 nghĩa là không có tập tin !

Cách khắc phục, down các file dưới đây về mà cài, phiên bản này chạy tốt trên windows 7

Cr-ack LAC VIET MTD9 EVA 2010.rar

Lac Viet MTD9 EVA Full (Kem theo hướng dẫn Active)

Các tự điển trong phiên bản này được sử dụng cho windows7 !

Các chủ đề có liên quan khác