bacbinhcity

Bác nào giúp em với em không thể cài đặt được office 2010, em mới ghost lại máy và dùng bản ghost win7 Enterpries download trên mạng về, cài từ sáng tới h thử đủ tất cả cách mà không tài nào cài được mong các bạn giúp cho.

---------- Bài thêm lúc 17:04 ---------- Bài trước là lúc 15:55 ----------

Không ai giúp hết ak buồn thế, bác nào giúp em đi

cody_tricini

Win 64 bit mới cài được, hình như windows của you là 32b nên không cài được là phải rồi!

phuong_85

Ko cài được thì cài ofice 2003!Sao mà phải soắn!

Nếu cứ muốn cài thì cài lại windows mà cài!

Nói thẳng nhé!Ofice 2003 bạn cũng chả bao giờ dùng đến hết chức năng của nó sao cứ phải ham hố 0ffice 2010 nhỉ?

noinhotinhtoi_qt windows 64 bit mới cài được, hình như windows của you là 32b nên không cài được là phải rồi! Không phải thế hồi bữa đang dùng win7 ultimate thi vẫn cài bình thường mà, lúc ghost bản win7 Enterpies thì không cài được cứ báo lỗi, hihi nhìn giao diện đẹp nên cài thử ai ngờ cài bị lỗi nên bực phải làm cho rõ, mà lỗi này nhiều người mắc phải lắm nên post bài lên mong tất cả người trong diễn đàn giúp đỡ.

quyendieu84

Đang bị lỗi y chang thế nào, chưa fix được hix.
Long sòng sọc không cài được thì cài ofice 2003!Sao mà phải soắn!

Nếu cứ muốn cài thì cài lại windows mà cài!

Nói thẳng nhé!Ofice 2003 bạn cũng chả bao giờ dùng đến hết chức năng của nó sao cứ phải ham hố 0ffice 2010 nhỉ? Không biết thì thôi đi bày đặt, anh đố chú mầy xài được hết chức năng của cái soft bé ti tí nào đấy chứ đừng bảo là MS Office! Phắng mẹ nó đi cho đẹp giời, đang bực mình mà gặp cái thứ gì đâu không!

olala201112

Re: Không cài đặt được Microsoft office Professional Plus 2010 (

dis con mẹ...học 2010 thì cài 2010 chứ sao..ko biết thì hỏi...bit thì trả lời không thì nín ngay nha..

Các chủ đề có liên quan khác