Napoleon

Tình hình là em Run Fifa 11. Hôm nay tự dưng xuất hiện cái lỗi này. không biết có liên quan gì đến DirectX của Windows hay ko?

Có vẻ như em cài Nero 9 thì nó lỗi xung đột gì đó với FF 11. không biết có phải ko?

Ai thông thạo chỉ cho em cách khắc phục với nhé!

Julken Tình hình là em Run Fifa 11. Hôm nay tự dưng xuất hiện cái lỗi này. không biết có liên quan gì đến DirectX của Windows hay ko?

Có vẻ như em cài Nero 9 thì nó lỗi xung đột gì đó với FF 11. không biết có phải ko?

Ai thông thạo chỉ cho em cách khắc phục với nhé! Bạn bị thiếu file d3dx9_41.dll. Cách sửa: Bạn vào trang : dll-files.com rồi gõ file thiếu đó vào rồi down về, giải nén ra rồi copy cái file bạn thiếu đó vào ổ hệ thống: cho vào mục System32 là Ok. Chúc thành công !!

mbf_toji

Julken Tình hình là em Run Fifa 11. Hôm nay tự dưng xuất hiện cái lỗi này. không biết có liên quan gì đến DirectX của Windows hay ko?

Ai thông thạo chỉ cho em cách khắc phục với nhé! Bạn search trên google cái file d3dx9_41.dll down về rồi cho vào system32 là xong thôi.

hathuynguyen94

khuongneba Bạn bị thiếu file d3dx9_41.dll. Cách sửa: Bạn vào trang : dll-files.com rồi gõ file thiếu đó vào rồi down về là xong. Chúc thành công !! Download rồi thì tống nó vào đâu hả bạn hiền

nguyenkhoi_9vn8

Julken

Download rồi thì tống nó vào đâu hả bạn hiền mất file .DLL thỳ vào đây search

down xong thỳ copy nó vào C:\windows\system32

thân!

the_lonelysheep

sn0w.prjnce mất file .DLL thỳ vào đây search

down xong thỳ copy nó vào C:\windows\system32

thân! không hiểu! Mình vào đó rồi nhưng không thấy chỗ nào download cả. Cứ thấy ra cái fix re dung lượng 5MB chứ không thấy cái file dll download chỗ nào cả! bạn cho mình xin cái link trực tiếp với

của bạn

bạn chỉ cần đánh tên file bị thiếu vào ô search rồi kéo xuống dưới thấy có cái ô free download chọn Go to the download page for....

OK nhé!

songthan_tp2000

sn0w.prjnce của bạn

bạn chỉ cần đánh tên file bị thiếu vào ô search rồi kéo xuống dưới thấy có cái ô free download chọn Go to the download page for....

OK nhé! Thank các bạn! Mình vừa khắc phục thành công!

Các chủ đề có liên quan khác