chuot_ngoc

các bạn nào rành xin vui lòng chỉ giúp Bean với.Số là mấy bữa nay comp nó giở chứng sao ấy,Bean đang dùng IE &FF khi mở bất kỳ trang web nào nó cũng không mở được,nó mở rất lâu rồi báo “cannot display the webpage” .Bean cài vào máy Opera và GoogleChorme thì vào Web bình thường,nhưng khi downlad file với Idm thì nó lại báo “ cannot connect to www……….. :80”trong khi trước dây vẫn download bình thường,bác nào biết thì xin chỉ giúp bean cách khắc phục sự cố trên nhé( Bean dang sài IE8 và win7) vì vừa sài IE và FF lâu rồi nên quen,xin Thank các bạn đã đọc và chỉ giúp bean

tuandv68

mrbean các bạn nào rành xin vui lòng chỉ giúp Bean với.Số là mấy bữa nay comp nó giở chứng sao ấy,Bean đang dùng IE &FF khi mở bất kỳ trang web nào nó cũng không mở được,nó mở rất lâu rồi báo “cannot display the webpage” .Bean cài vào máy Opera và GoogleChorme thì vào Web bình thường,nhưng khi downlad file với Idm thì nó lại báo “ cannot connect to www……….. :80”trong khi trước dây vẫn download bình thường,bác nào biết thì xin chỉ giúp bean cách khắc phục sự cố trên nhé( Bean dang sài IE8 và win7) vì vừa sài IE và FF lâu rồi nên quen,xin Thank các bạn đã đọc và chỉ giúp bean Tắt chương trình diệt virus thử vào dc ko

Fagan

IDM nó báo vậy là mạng của bạn không thể kết nối với server qua port 80. tình trạng của IE và FF là nó không thể vào mạng được, mạng của bác chập chờn, hay do virus phá. Nên gọi tới nhà cung cấp hay quét virus đi thôi.

Các chủ đề có liên quan khác