huycoi204yb

Serial Number Name: John Kennedy

Serial Number: 000017-6YFWWR-1U7TDC-KQN0CN-R9FU5W-W7HRXW-ZK3HCE-YX8TWZ-EJQ9CW-8UVFWB

xai cai nay thu di ban minh dang xai ne rat la ok do. minh xai key nay lau lam roi ma không co bi block. ban nen xoa cai your uninstaller cu di va cai lai, roi nhap key nay vao la ok. chuc ban may man.

daoduytung3000

mình cũng bị vậy không biết tại sao nữa sau khi gosh lại máy thì bị lock lun

mình cũng đang sài thuốc này

Name : John Kennedy

S/N: 000017-6YFWWR-1U7TDC-KQN0CN-R9FU5W-W7HRXW-ZK3HCE-YX8TWZ-EJQ9CW-8UVFWB

koi92

mrminhphuc Serial Number Name: John Kennedy

Serial Number: 000017-6YFWWR-1U7TDC-KQN0CN-R9FU5W-W7HRXW-ZK3HCE-YX8TWZ-EJQ9CW-8UVFWB

xai cai nay thu di ban minh dang xai ne rat la ok do. minh xai key nay lau lam roi ma không co bi block. ban nen xoa cai your uninstaller cu di va cai lai, roi nhap key nay vao la ok. chuc ban may man. mình cũng dùng cái này 1 time rồi. giờ bị block

Virgilio

Download bản Cr-ack và key tại đây:

================================================== ==============================

Nhấn thanks nếu bạn đã Cr-ack thành công!

Bạn remove Yu trong máy bạn ra rồi down bản này về càilại xem
Xem HD thêm tại đây

LOVE_STORY

Serial Number Name: John Kennedy

Đây là Serial giành cho v7.0.2010.13

Còn sau khi update lên v7.0.2010.30 thì không còn tác dụng, vậy nên các bạn hãy sử dụng v7.0.2010.13 không nên phải update, vì mình cũng chưa thấy sự khác biệt nào cả, còn bạn muốn dùng v7.0.2010.30 thì vào đây xem nhé

yon.koolboiz

"Serial Number Name: John Kennedy

Serial Number: 000017-6YFWWR-1U7TDC-KQN0CN-R9FU5W-W7HRXW-ZK3HCE-YX8TWZ-EJQ9CW-8UVFWB"

Cái key trên đây được đa số người VN dùng. Tất cả đều bị lock như nhau.

Vô Google tìm bản portable xài cũng được.

lysamtanhaccs4 mình cũng bị vậy không biết tại sao nữa sau khi gosh lại máy thì bị lock lun

mình cũng đang sài thuốc này

Name : John Kennedy

S/N: 000017-6YFWWR-1U7TDC-KQN0CN-R9FU5W-W7HRXW-ZK3HCE-YX8TWZ-EJQ9CW-8UVFWB tớ cung dùng name và key đó nhưng cũng bi block cả rồi. chẳng hiểu sao nữa,mà hình như nó bắt đầu block khi update phiên bản mới nhất gần đây thì fair

Bay

Mình thì đến tận hôm nay mới bị block, mà mình có update gì đâu mà bị block nhỉ? Đang tìm key mãi mà không thấy đây, ai có cho xin cái nào, còn cái key mà các bạn đưa ra ở trên kia ai cũng dùng cả, và ai cũng bị block cả

tigontt2003

LambdaShadow Mình thì đến tận hôm nay mới bị block, mà mình có update gì đâu mà bị block nhỉ? Đang tìm key mãi mà không thấy đây, ai có cho xin cái nào, còn cái key mà các bạn đưa ra ở trên kia ai cũng dùng cả, và ai cũng bị block cả điền key không không được nữa đâu

vào đây mà xem Cr-ack :

vip_boy_bk

huyvu253 tớ cung dùng name và key đó nhưng cũng bi block cả rồi. chẳng hiểu sao nữa,mà hình như nó bắt đầu block khi update phiên bản mới nhất gần đây thì fair thì key của mỗi phiên bản là khác nhau, khi bạn update lên phiên bản mới thì bị khóa là điều hiển nhiên.

Theo mình bạn nên gỡ ra và download phiên bản khác về xài key của nó, và không update.

hay bạn có thể dùng Cr-ack

Bạn có thể tham khảo tại đây :

Các chủ đề có liên quan khác