giahung2542

soupnazy Mình tìm thấy rồi nhưng mà làm vẫn không thể cài Microsoft,Net Framework 2.0 SP1 Nó bảo bạn configure Microsoft .Net Framework 2.0 SP1 mà chứ có bảo bạn cài đâu, windows 7 vừa có sẵn rồi. Còn config như nào thì bạn tự mò đi

hoanglap90 Nó bảo bạn configure Microsoft .Net Framework 2.0 SP1 mà chứ có bảo bạn cài đâu, windows 7 vừa có sẵn rồi. Còn config như nào thì bạn tự mò đi Hổng biết nữa có phải config hay ko? Thấy cài như người ta chỉ dẫn mà hổng dc

nhoc_dkny_hn9x

Lỗi do chưa cài .NET Framework 2.0 SP1

Bạn cài bản .NET Framework 3.5 đi bản đó bao gồm tất cả các bãn trước nó đây

4.0 chỉ chứa mỗi 4.0 à

huahaonam2008

RonaldTVE Lỗi do chưa cài .NET Framework 2.0 SP1

Bạn cài bản .NET Framework 3.5 đi bản đó bao gồm tất cả các bãn trước nó đây

4.0 chỉ chứa mỗi 4.0 à Thank tất cả các bạn vừa dành chút thời (gian) gian giúp mình. Cuối cũng mình cũng vừa làm được, Đúng như các bạn nói .NET Framework 2.0 SP1 vừa có sẵn trong windows 7. .NET Framework 3.5 bao gồm các bản trước đó. Còn máy mình báo lỗi đơn giản vì nó vừa dc cài không cần cài nữa

Thanks for your helping

kAjzU_bEe

soupnazy Thank tất cả các bạn vừa dành chút thời (gian) gian giúp mình. Cuối cũng mình cũng vừa làm được, Đúng như các bạn nói .NET Framework 2.0 SP1 vừa có sẵn trong windows 7. .NET Framework 3.5 bao gồm các bản trước đó. Còn máy mình báo lỗi đơn giản vì nó vừa dc cài không cần cài nữa

Thanks for your helping hic huề vốn quá

vanchungvnn

hoanglap90 Spam phát cho lên rìu sắt đôi nào Ý chú là sao? Mình không biết mới hỏi anh em chứ? Ai rảnh đâu mà spam hay sì pam chj

Bạn này có tâm hồn đen tối nên cứ nghi ngờ anh em

Alberto

soupnazy Ý chú là sao? Mình không biết mới hỏi anh em chứ? Ai rảnh đâu mà spam hay sì pam chj

Bạn này có tâm hồn đen tối nên cứ nghi ngờ anh em Thì hôm qua có 199 bài, spam phát 200 lên rìu sắt đôi chứ sao

luathieng_t3

hoanglap90 Thì hôm qua có 199 bài, spam phát 200 lên rìu sắt đôi chứ sao Vậy là chú mi phải hậu tạ anh em rồi vì vừa tạo điều kiện cho chú mi spam

doihong_12c8

soupnazy Thank tất cả các bạn vừa dành chút thời (gian) gian giúp mình. Cuối cũng mình cũng vừa làm được, Đúng như các bạn nói .NET Framework 2.0 SP1 vừa có sẵn trong windows 7. .NET Framework 3.5 bao gồm các bản trước đó. Còn máy mình báo lỗi đơn giản vì nó vừa dc cài không cần cài nữa

Thanks for your helping Tớ cũng không cài được phần mềm này Ansys 12 trên win7 lỗi tương tự như bạn.

Bạn cài được rồi chỉ dẫn cho mình được không?

Hướng dẫn rõ hơn ấy....

Thank trước nha.

Normand

cái thông báo ấy báo chỉ để mình biết, nếu mình vừa "tick" vào 2 ô trong NFW 3.5.1 rồi thì nó tiếp tục cài

sau khi bạn vừa làm như nó bảo, rồi click OK trong thông báo, tiếp tục cài bình thường

soupnazy Thế bạn giải thích sao nhiều máy vẫn cài được và chạy bình thường

Bạn xem cái này thì rõ
thế cái phần mềm trong clip này dùng để làm gì đấy các bác

Các chủ đề có liên quan khác