vay_xep_li2007

trong khi cài phần mêm PC tool em gặp pải lỗi này nó không cho cài các bạn ah . các bạn ai bít cách chỉ hộ em với nhé . thanks

Bạn đang xài Win7 hả? Nếu đúng vậy thì có thể chương trình không thích hợp với Win7, bạn có thể tìm phiên bản mới nhất hay một chương trình tương tự nào đó để cài thử xem sao.

tianangam29925

vothuanlam Bạn đang xài Win7 hả? Nếu đúng vậy thì có thể chương trình không thích hợp với Win7, bạn có thể tìm phiên bản mới nhất hay một chương trình tương tự nào đó để cài thử xem sao. Mình đang xài XP mà . ngày trc có cài test key cho ACE sau gỡ cài lại NIS nhưng khi cài xong NIS thì không thể kết nối được acount -- nên cài lại PC tool nhưng toàn bị báo lỗi thế này . Có lẽ pải chia tay với symantec thui

Kulbert

duấnker Mình đang xài XP mà . ngày trc có cài test key cho ACE sau gỡ cài lại NIS nhưng khi cài xong NIS thì không thể kết nối được acount -- nên cài lại PC tool nhưng toàn bị báo lỗi thế này . Có lẽ pải chia tay với symantec thui em nghĩ bác tắt phần mềm diệt virus đi xong hãng cài chạy cái PCtool kia!

khi chạy thì chạy dưới quyền administrator xem sao

dungnew

hungpadc em nghĩ bác tắt phần mềm diệt virus đi xong hãng cài chạy cái PCtool kia!

khi chạy thì chạy dưới quyền administrator xem sao Em vừa gỡ hết các phần mềm diệt virus ra rùi máy trắng luôn ah . mà cài vào nó cứ báo lỗi vậy hoài ah

Các chủ đề có liên quan khác