giaiky2007

CÁCH SỬA LỖI KHÔNG KÍCH HOẠT ĐƯỢC KIS SAU KHI CÀI ĐẶT

1/ Bạn tải chương trình Remove Kaspersky và KIS 7.0
Link (Remove Kaspersky.exe):
Link (KIS 7.0.msi):

2/ Chạy Remove Kaspersky lần 1 như hình dưới:

Khởi động lại máy tính nhé lần 1

3/ Chạy Remove Kaspersky lần 2 như hình dưới:

Khởi động lại máy tính nhé lần 2

4/ Cài đặt KIS 7.0 (bản cũ) như hình dưới:

Khởi động lại máy tính nhé lần 3

5/ Chạy Remove Kaspersky lần 3 như hình dưới:

Khởi động lại máy tính nhé lần 4

BÂY GIỜ BẠN CÓ THỂ CÀI ĐẶT KIS BÌNH THƯỜNG

tranghp83

Chưa test nhưng thấy cũng hay

Lúc nào đi test ở máy thằng bạn vậy

Chứ máy mình không sao thì làm sao mà test

zenki282

xài được 2 bửa, không thấy kí hiện lên, sau đó thực hiện xóa file clldr.dll bằng chương trình Tat CT như chỉ dẫn 3,4 lần mà vẫn không được. Xin chỉ giáo tiếp!! Thank pro

Warner

redbullvietnam xài được 2 bửa, không thấy kí hiện lên, sau đó thực hiện xóa file clldr.dll bằng chương trình Tat CT như chỉ dẫn 3,4 lần mà vẫn không được. Xin chỉ giáo tiếp!! Thank pro Bạn kiểm tra xem còn file Clldr.dll trong thư mục cài đặt chưa?

và bạn làm đúng như chỉ dẫn chứ? Máy sẽ reset lại 2 lần nhé.

Rồi bạn vừa chạy file Cr-ack down ở dưới chưa? nhớ phải đúng windows của mình!

Rồi mở lại KIS nhé, bấm 2 lần rồi chờ nhé, sẽ hiện lên thôi.

Mình vừa sửa cho nhiều máy qua Teamveiwer rồi.

cyruskute

Sao chữ thì bạn viết là tìm và xóa file Clldr.dll nhưng trên hình minh họa thì lại bảo xóa file avp.exe là sao vậy ?????

tieuyentubaby

sao xóa file clldr.dll 2 lần rùi mà chưa được vậy? nếu không xóa được thì phải làm sao?

mela_chan

trivien015 sao xóa file clldr.dll 2 lần rùi mà chưa được vậy? nếu không xóa được thì phải làm sao? Mình vừa thử nhiều máy rồi, xóa chọn và khởi động máy 2 lần,

Sẽ không còn file clldr.dll nữa đâu?

Hau_ITmark

share cách Cr-ack KIss 2011 có thể tin tưởng được hay ko.tại sao share cách Cr-ack roi` lại ghi ở dưới là nhận dịch vụ Cr-ack kis2011 cho máy tính ,share cách Cr-ack rồi chẳng phải ai cũng biết làm hết rồi sao????

Tiburon

Theo HD của Bạn dosau3001 mình làm xong thì không còn file clldr.dll. Nhưng khi kích hoạt dùng thử thì nó đợi máy chủ hồi đáp xong thì chỉ cho mình có 30 ngày thôi, chứ không được 3k ngày. Help...bờ leessee.

zznganzz2002

Xài windows bản quyền, 2 máy đều bị không không hiện KIS lên trong vòng 2 ngày!!! Đã thực hiện xóa file clldr.dll như chỉ dẫn 2, 3 lần cũng không xong. Nên đành remove KISSS. hu hu

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
L Thực trạng và giải pháp để khắc phục tình trạng lạm phát ở nước ta hiện nay Luận văn Kinh tế 0
P Chính sách và biện pháp khắc phục tình trạng thất nghiệp: Luận văn Kinh tế 0
C Các quan điểm và giải pháp nhằm kiềm chế và khắc phục tình trạng lạm phát Luận văn Kinh tế 0
B Ảnh hưởng của tình trạng đô la hoá đối với nền kinh tế Việt Nam, nguyên nhân và giải pháp khắc phục Luận văn Kinh tế 4
L Đánh giá đúng tình hình, kế thừa truyền thống, từng bước khắc phục khó khăn để ổn định sản xuất và t Luận văn Kinh tế 0
G Điều tra, đánh giá bổ sung các nguồn gây ô nhiễm và đề xuất các giải pháp quản lý, khắc phục tình tr Luận văn Sư phạm 0
L Khắc phục tình trạng tại các nhà vệ sinh bệnh viện với vách Compact HPL Thị trường, Mua bán 1
D Nghiên cứu đánh giá xác định mức độ nhiễm mặn đề xuất các giải pháp khắc phục tình trạng nhiễm nặm ở Nông Lâm Thủy sản 0
T xin cao thủ hướng dẫn khắc phục làm sao để nối 2 file khi đã vô tình đổi chúng sang file iso Hỏi đáp Tin học 9
T tình hình là như thế này, cứ thễ chơi game chừng 30-45 phút là nó bị như này, e giúp mình khắc phục Thủ thuật tin học 1

Các chủ đề có liên quan khác