tự nhiên đang ngồi thì windows nó bị mất bản quyền

xong rồi fix nó k đ.c

nó còn hiện ra bảng này

đã ai bị chưa @@

ai bị rồi thì chỉ cho em cách sửa với

em dùng cả se7en activator v3 với Gostep.info_Windows 7 Loader eXtreme Edition 3.014

rồi mà k được @@

Uploaded with ][IMG=http://img526.imageshack.us/img526/9195/loiwin7.th.jpg][/IMG][/url] Uploaded with

bagia_khatmaum

Ảnh không nhìn thấy mà vào link cũng không xem dc, lần sau post ảnh vào link này nhé.

Quade

tự nhiên idm giở chứng .sau khi gỡ bỏ minh cài lại thì nó báo như thế này : sau đó mình ấn ok thì nó hiện ra như thế này : mặc dù mình vừa Cr-ack rồi .mình đang dùng windows 7

pc_lee2010

idm của bạn bị block rùi.Sau khi gở IDM bạn vào ổ C tìm đến file "Internet download Manager " xóa file này đi.Sau đó bạn tìm bản IDM đời cao một chút cài lại rùi Cr-ack bình thường thui.Nhớ là sau khi cài IDM xong,thoát hẳn IDM rùi hãy Cr-ack.Tớ đang xài bản IDM 6.03 beta 5 này bạn thử xem sao :

nanalv_08

mình sửa lại ảnh rồi đấy

ai vào xem giùm với @@

nếu k được thì Phần mềm y/h c4u.ut_koj để mình gửi ảnh cho . thanks các bạn trước

hoangtu548

hoangbamanh_12b1 tự nhiên idm giở chứng .sau khi gỡ bỏ minh cài lại thì nó báo như thế này : sau đó mình ấn ok thì nó hiện ra như thế này : mặc dù mình vừa Cr-ack rồi .mình đang dùng windows 7 Ban chi can chay cai Cr-ack nay la se remove duoc IDM vui toan va sau do cai moi lai la ok

Cr-ack:

hyme_guagua

muốn khắc phúc đơn giản nhất thì bạn kiếm cái IDM bản Silent mà cài là xong hết

cocomc09

to@n tự nhiên đang ngồi thì windows nó bị mất bản quyền

xong rồi fix nó k đ.c

nó còn hiện ra bảng này

đã ai bị chưa @@

em dùng cả se7en activator v3 với Gostep.info_Windows 7 Loader eXtreme Edition 3.014

rồi mà k được @@

Uploaded with ][IMG=http://img526.imageshack.us/img526/9195/loiwin7.th.jpg][/IMG][/url] Uploaded with theo tớ được biết nếu không nhầm thì bản windows của bạn cái Cr-ack đó vừa không dùng được nó báo lỗi, bạn gỡ sạch cái Cr-ack cũ đi rùi tải bản Cr-ack mới nhất lên cài xem sao

---------- Bài thêm lúc 13:24 ---------- Bài trước là lúc 13:19 ----------

hoangbamanh_12b1 tự nhiên idm giở chứng .sau khi gỡ bỏ minh cài lại thì nó báo như thế này : sau đó mình ấn ok thì nó hiện ra như thế này : mặc dù mình vừa Cr-ack rồi .mình đang dùng windows 7 bạn nên gỡ sạch idm cũ đi rùi cài lại, sau đó dùng pacth 6x là được, nó dùng tốt cho cả bản beta, và 5.19 buld 5 đó

redman001vn

to@n tự nhiên đang ngồi thì windows nó bị mất bản quyền

xong rồi fix nó k đ.c

nó còn hiện ra bảng này

đã ai bị chưa @@

rồi mà k được @@

Uploaded with ][IMG=http://img526.imageshack.us/img526/9195/loiwin7.th.jpg][/IMG][/url] Uploaded with bản windows của bạn vừa hết hạn và cái 7loader của bạn bị lỗi rồi

Các chủ đề có liên quan khác