Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By thuyphuong2310
#231311 trước đây khi download là nó chia ra nhiêu file nhỏ nhưng giờ download tất cả chỉ chia thành 2 thôi... download lâu lắm

ai giúp mình thank nhiều nha

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By tianangam29925
#235369 có thể đó là tùy host thôi,ví dụ mình down trên MF thì 16 phần,nhưng down trên Hot file thì nó giới hạn băng thông nên down có khi 2 phần,có khi chỉ có 1 phần thôi,bình thường thôi bạn
Blog Tâm sự:
  • Chia tay tôi hai tuần em đã qua đêm với người mới quen | 03:02 ...
  • Sau 10 năm mới biết chồng cặp bồ và có con ngoài giá thú | 03:02 ...
  • Tết này tôi lại phải trả lời câu hỏi Già rồi, sao không lấy vợ đi. | 02:02 ...
  • 14 năm chung sống chồng vẫn yêu dù tôi không sinh được con | 06:02 ...
  • Em xa lánh tôi vì mặc cảm từng là gái bán hoa | 06:02 ...
  • Lần nào hẹn hò anh cũng muốn cùng tôi vào nhà nghỉ | 06:02 ...
By chym.chick
#235370 bạn vào Downloads -> options -> tab Connection -> nhìn xuống dòng Default max. conn. number, chọn 16 -> ok

tùy link mà nó cho bao nhiêu thread download
By luungoclong_2
#235371 Tùy theo số cổng của host mà bạn download thôi!

Nếu như bạn download ở trang hotfile.com hay rapidshare.com,...

Thì đa số là chỉ có hai cổng như trên!

Muốn download file nhanh hơn, bạn leech nó sang host khác!

Link leech:Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

---------- Bài thêm lúc 19:48 ---------- Bài trước là lúc 19:46 ----------

lamqsb bạn vào Downloads -> options -> tab Connection -> nhìn xuống dòng Default max. conn. number, chọn 16 -> ok

tùy link mà nó cho bao nhiêu thread download Bạn làm như vậy là đúng rồi đó!(trong trường hợp tất cả link bạn down chỉ có hai cổng)
By saigonpho55

bạn vào Downloads -> options -> tab Connection -> nhìn xuống dòng Default max. conn. number, chọn 16 -> ok

tùy link mà nó cho bao nhiêu thread download

còn một cái nữa mình vừa gỡ ra rồi và cài lại cái mới. nhưng sau khi vào idm nó vẫn lưu những cái mình vừa download từ cái cũ là thế nào nhỉ.. các pro giúp mình với
By cobedethuong_haygiandai3292
#235377 nhưng khi chủ pic bị như vậy tốc độ down thế nào,nhanh hay chậm,nếu vẫn vậy mình nghĩ bạn nên ghost máy là tốt nhất,sau đó cài lại bạn à
Ketnooi đề xuất:
Đọc Truyện online