Mình đang phân vân giữa 2 cái Phần mềm này, trong forum mình nói là cài Nis thì nên dùng chung với NU, còn mình thì đang dùng AVG PC Tuneup cũng thấy rất tốt. Ai xài qua rồi thì cho ý kiến nhé !

baby_su_lovely

Tốt hơn bạn lên đánh giá phần mềm diệt virus nào tốt hơn đã. Còn như theo cách bạn nói...thì bạn đánh giá chuyện tích hợp Tune Up vào phần mềm diệt virus? Nếu vậy thì bạn nên dùng Tune Up luôn có phải tốt hơn không? Mà Tune Up trên diễn đàn có rất nhiều, key nhiều mà không bị block.

Còn nếu bạn quan tâm tới Diệt virus thì hãng quan tâm...tới hãng đó AVG và Norton đã. Mình thấy bạn so sánh AVG và AVG PC TuneUp || NIS và Norton Ultilities là chuẩn hơn đấy.

Còn lời khuyên cá nhân. Bộ Tune Up 2011 + phần mềm diệt virus (mình chọn NIS). Sẽ hiệu quả hơn...đấy. (dù sao cũng free mà)

Một tiện ích nhỏ...làm sao có thể hơn được 1 bộ sản phẩm?

Jem

mình dùng AVG và AVG PC Tuneup xài ổn lắm,phải nói là rất hay,ý kiến riêng cá nhân mình thôi,bạn có thể tham khảo thêm nhiều người khác

bít57 Tốt hơn bạn lên đánh giá phần mềm diệt virus nào tốt hơn đã. Còn như theo cách bạn nói...thì bạn đánh giá chuyện tích hợp Tune Up vào phần mềm diệt virus? Nếu vậy thì bạn nên dùng Tune Up luôn có phải tốt hơn không? Mà Tune Up trên diễn đàn có rất nhiều, key nhiều mà không bị block.

Còn nếu bạn quan tâm tới Diệt virus thì hãng quan tâm...tới hãng đó AVG và Norton đã. Mình thấy bạn so sánh AVG và AVG PC TuneUp || NIS và Norton Ultilities là chuẩn hơn đấy.

Còn lời khuyên cá nhân. Bộ Tune Up 2011 + phần mềm diệt virus (mình chọn NIS). Sẽ hiệu quả hơn...đấy. (dù sao cũng free mà)

Một tiện ích nhỏ...làm sao có thể hơn được 1 bộ sản phẩm? không mình không xài tuneup, nó làm máy mình giật lag kinh khủng, mình đang xài Nis chung với Avg PC Tuneup,

bạn nói là xài chung 1 bộ sp thì tốt hơn phải ko, thế tì mình sẽ chuyển qua xài NU + Nis

thank

---------- Bài thêm lúc 12:24 ---------- Bài trước là lúc 12:18 ----------

hic, có 2 ý kiến khác nhau rồi, thôi làm ra (tạo) luôn 1 cái poll

tune up bản 2010 và 2011 nặng kinh khủng

mình vẫn trung thành với 2009 thôi

để tối ưu thì tu2009 là quá đủ,vẻ 2010 chỉ hơn cái turbo mode mà nó cũng không thực sự hiệu quả

bạn nên xem xét dùng tu 2009 thay vì 2 soft trên

rongcon7a10 không mình không xài tuneup, nó làm máy mình giật lag kinh khủng, mình đang xài Nis chung với Avg PC Tuneup,

bạn nói là xài chung 1 bộ sp thì tốt hơn phải ko, thế tì mình sẽ chuyển qua xài NU + Nis

thank

---------- Bài thêm lúc 12:24 ---------- Bài trước là lúc 12:18 ----------

hic, có 2 ý kiến khác nhau rồi, thôi làm ra (tạo) luôn 1 cái poll Ê này, bạn ở box nào mà lên Rìu Bạc thế? 2 phần mềm diệt viruss trên 1 máy tính? :-ss

yangguo tune up bản 2010 và 2011 nặng kinh khủng

mình vẫn trung thành với 2009 thôi

để tối ưu thì tu2009 là quá đủ,vẻ 2010 chỉ hơn cái turbo mode mà nó cũng không thực sự hiệu quả

bạn nên xem xét dùng tu 2009 thay vì 2 soft trên Mình dùng 2011 có thấy chậm hơn đâu? Khởi động nhanh lắm mà? :-ss Lạ nhở?

Máy yếu thui Pen 4 2,26 Ghz!

yaourt2212

bít57 Ê này, bạn ở box nào mà lên Rìu Bạc thế? 2 phần mềm diệt viruss trên 1 máy tính? :-ss

Mình dùng 2011 có thấy chậm hơn đâu? Khởi động nhanh lắm mà? :-ss Lạ nhở?

Máy yếu thui Pen 4 2,26 Ghz! mình nói tốc độ khởi động và tốc độ xử lý của tu2011 ấy bạn

mình thấy nó k nhanh bằng 2009

Có ji nhầm lẫn ở đây không nhỉ, mình thấy bạn kia hỏi là Phần mềm AVG PC Tuneup chứ đâu có phải là Phần mềm Tuneup hay là AVG virus đâu nhỉ

duongchieuminh

bít57 Ê này, bạn ở box nào mà lên Rìu Bạc thế? 2 phần mềm diệt viruss trên 1 máy tính? :-ss

Mình dùng 2011 có thấy chậm hơn đâu? Khởi động nhanh lắm mà? :-ss Lạ nhở?

Máy yếu thui Pen 4 2,26 Ghz! ê bạn ơi, mình hỏi là AVG PC Tuneup ( là 1 sp tăng tốc máy của AVG chứ không phải là diệt virus ) so với Norton Ultilities ( là 1 sp tăng tốc máy của norton ) thì cái nào tốt hơn ?

Các chủ đề có liên quan khác